Tuyển Ref hỗ trợ Cày task site socpublic và Picoworker

xin ít kinh nghiệm cày socpublic với ông
Kinh nghiệm là đâm đầu vào làm thành quen thôi bạn ơi, vì task nó không cố định và tùy từng thời điểm, nhưng quanh đi quẩn lại thì chủ yếu là mạng XH như discord..., tải app, reg, airdrop, đánh giá trustpolit, google map... rồi quen tay thôi chứ đa số mấy ông mới vào nhìn task còn chưa muốn đọc qua đã bỏ rồi thì khó, nói chung cà Pico và socpub đều tranh thủ làm lướt qua lướt lại lúc rảnh thôi, còn nếu muốn chia sẻ hoặc hỏi cụ thể cách làm 1 task nào đó thì vô gr anh em sẽ hỗ trợ, VD bạn muốn làm 1 task nào đó đưa lên chưa hiểu có người sẽ hỗ trợ cách làm hoặc bảo bỏ qua... lâu dần tự hình thành được khi lướt qua các task nào làm đc thì cày thôi bạn

Kinh nghiệm là đâm đầu vào làm thành quen thôi bạn ơi, vì task nó không cố định và tùy từng thời điểm, nhưng quanh đi quẩn lại thì chủ yếu là mạng XH như discord..., tải app, reg, airdrop, đánh giá trustpolit, google map... rồi quen tay thôi chứ đa số mấy ông mới vào nhìn task còn chưa muốn đọc qua đã bỏ rồi thì khó, nói chung cà Pico và socpub đều tranh thủ làm lướt qua lướt lại lúc rảnh thôi, còn nếu muốn chia sẻ hoặc hỏi cụ thể cách làm 1 task nào đó thì vô gr anh em sẽ hỗ trợ, VD bạn muốn làm 1 task nào đó đưa lên chưa hiểu có người sẽ hỗ trợ cách làm hoặc bảo bỏ qua... lâu dần tự hình thành được khi lướt qua các task nào làm đc thì cày thôi bạn
nó không cho up ảnh trực tiếp nên làm bên soc lâu quá bác có mẹo nào làm chỗ này nhanh không

nó không cho up ảnh trực tiếp nên làm bên soc lâu quá bác có mẹo nào làm chỗ này nhanh không
Snipping tools cắt chụp 1 phát + upanh.org = link ảnh , rồi ném vào báo cáo thôi ! làm chưa tới 2 phút mà

Khai xuân đầu năm nào!

thêm cái khâu up ảnh lên lấy link thôi bạn ai làm soc cũng phải vậy thôi, mình thấy cái này k có gì mất time cả, up lên https://ibb.co/ hoặc https://imgur.com/ thôi bạn

e nạp tiền vào soc chạy quảng cáo. h ko chạy nữa làm sao rút tiền ra lại đc vậy a.
cái tiền này theo rule nó không cho rút ra bạn ơi! chỉ để chạy qc thôi, có 1 cách là nếu có acc khác thì tạo task rồi chỉ để acc đó làm để đổi qua tk rút về thôi!

Mấy ae gom rub , dự là vài năm mới hạ , nhưng mình nghĩ nó đã dùng vũ lực chiếm lãnh thổ của 1 nước thì TG khó bỏ qua lắm , nên chờ đồng rub < 100 rub / 1$ chắc hơi khó ^^ . 115r - 120r / 1$ là đẹp lắm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom