• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref đầu tư hyip CityBuildTrade

truongthon

Banned
Reactions
10
MR
0.061
Giới thiệu về site :

CityBuildTrade là một nhà lãnh đạo nổi tiếng trong ngành công nghiệp xây dựng. Kinh nghiệm chưa từng có của chúng tôi đã đưa chúng tôi đến những dự án lớn, chúng tôi đã từng có. Danh mục đầu tư CBT bao gồm hàng chục dự án hoàn thành, vài sự hợp tác và chín công trình xây dựng quốc tế. Hôm nay mọi người đều có một cơ hội để xây dựng vốn bằng cách đầu tư vào kinh doanh của chúng tôi. Cùng nhau chúng ta có thể xây dựng một tương lai mới.

Min đầu tư là 1$ đầu tư trong vòng 7 ngày lãi suất là 105% trong 7 ngày hiện tại mình cũng đang đầu tư vào site này, bạn nào ref mình mình sẽ refback lại 50% tổng số tiền mình nhận được từ Site nếu bạn đầu tư từ 20$ trở lên
http://citybuildtrade.com/?ref=abc123

Last edited:
rồi sao nữa pro

Tuyển ref gì mà thiếu thông tin về site vậy bạn? Không thấy plan như thế nào, proof dep tiền v.v.....

Giới thiệu nghe hết hồn, người nổi tiếng, dự án lớn.... mà không thấy gì hết.

Tuyển ref gì mà thiếu thông tin về site vậy bạn? Không thấy plan như thế nào, proof dep tiền v.v.....

Giới thiệu nghe hết hồn, người nổi tiếng, dự án lớn.... mà không thấy gì hết.
Site chỉ có một plan nhé bạn đầu tư trong vòng 7 ngày va min dep là 1$ mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back