Tuyển ref chiến PPI (PC,Có hướng dẫn từ A-Z cho newbie,weekly)

À, tức là nhận $ từ Net chứ ko phải qua thớt.

Uhm bạn, chơi thật kg fake j ở đây cả. Nên yên tâm về Net nhé. Mình sẽ hỗ trợ hướng dẫn các bạn đến khi nào kiếm đc tiền thì thôi. Thường xuyên update niches hot + Tip/Trick để kiếm nhiều tiền hơn.

đang chờ đến lượt

Uhm bạn, chơi thật kg fake j ở đây cả. Nên yên tâm về Net nhé. Mình sẽ hỗ trợ hướng dẫn các bạn đến khi nào kiếm đc tiền thì thôi. Thường xuyên update niches hot + Tip/Trick để kiếm nhiều tiền hơn.
yh cuả e ạ : caoboi_vietnam_89
thời gian hiện tại gần như 24/24 ạ
mong bác hồi âm sớm ạ thks bác

LÚC CHƯA CÓ VIDEO HD THÌ PM ẦM ẦM LÀM MÌNH KG KỊP ĂN CƠM ĐỂ LÀM GẦN SÁNG CHO XONG. GIỜ NHẬN ĐC HD HẾT RỒI SAO YÊN ẮNG THẾ NHỈ :eek:

LÚC CHƯA CÓ VIDEO HD THÌ PM ẦM ẦM LÀM MÌNH KG KỊP ĂN CƠM ĐỂ LÀM GẦN SÁNG CHO XONG. GIỜ NHẬN ĐC HD HẾT RỒI SAO YÊN ẮNG THẾ NHỈ :eek:

trên này là thế đó pro, bảo đảm người theo thớt đếm trên đầu ngón tay :)))))
lần sau rút kinh nghiệm, có thì giữ ăn đi nhé pro, kiếm mấy đồng ref chẳng bao nhiêu mà mất ăn đó :)

BẠN NÀO CẦN VIDEOS HD THÌ REF CHO MÌNH RỒI PM ID/EMAIL Ở TMP MÌNH GỬI TUT CHO NHÉ.
SAU KHI NHẬN TUT RỒI CHỈ HỖ TRỢ VỚI NHỮNG BẠN CÓ LÀM VIỆC (CÓ LƯỢT INSTALL TRÊN HỆ THỐNG)

PS: Video đó chỉ là những điều cơ bản nhất để làm Youtube + PPI thôi. Với cách làm đó thì bạn kiếm tối đa 15$/day là max. Bạn nào có tâm huyết làm việc với mình thì sẽ được hướng dẫn chi tiết cách dùng tool + làm website riêng cho các bạn (tất nhiên thu nhập sẽ cao và ổn định hơn nhiều.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom