• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
Cái link Mediafire thớt đưa toàn báo error, chỉ mình bị hay có ai bị nữa ko vậy?

Đã add facebook của bác, nick e là Mèo Đen, bác chấp nhận cho e hỏi cái này phát

lien ket facebook no bao: sorry FB signup failed someting went wrong! please try again later. em da dich va cung da thu doi nhieu acc FB roi ma no van bao nhu the la sao vay thot? ( em fake IP roi khong fake IP de dang nhap du kieu luon)

Cái link Mediafire thớt đưa toàn báo error, chỉ mình bị hay có ai bị nữa ko vậy?
Đang chờ sửa mạng các bạn nhé. Mạng nhà mình bị hỏng chưa reup được, thông cảm!
đã ref và đc 17k :D
nick fb: Dinh Ngoc
email: [email protected]
email paypal: [email protected]
Đã check, gửi ảnh chụp màn hình để mình kiểm chứng số point đã kiếm
lien ket facebook no bao: sorry FB signup failed someting went wrong! please try again later. em da dich va cung da thu doi nhieu acc FB roi ma no van bao nhu the la sao vay thot? ( em fake IP roi khong fake IP de dang nhap du kieu luon)
bạn tải app facebook rồi dăng nhập vào trước khi sign-up nha. lưu ý chỉ sử dụng bản peko tải từ Play Store nha
Đã add facebook của bác, nick e là Mèo Đen, bác chấp nhận cho e hỏi cái này phát
Không thấy bạn. Nick nào add mình cũng đồng ý hết nha

Đã ref và gửi thông tin qua inbox. Mong sớm nhận được phan hồi từ anh Lâm. Chúc anh sức khoẻ và thành công

thớt ơi! acc FB liên kết với peko có cần điều kiện gì k vậy? sao e tải add FB và làm theo thớt rồi mà nó vẫn báo như thế:(:(

sao mình fake ip rồi mà vẫn ko tìm thấy app Peko trên CH play vậy bạn ( android)

P đổi ngon ngữ máy sang tiếng anh là ok
đổi hết lun rồi mà sao tìm vẫn ko thấy, chán ghê, ko cài app dc

ko biết sao mà mình ko tìm thấy, để cố gắng xem sao, ai bị như mình chỉ bí quyết nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom