Tuyển ref captcha tặng site mới kiếm tiền cực hot có proof

Reactions
2
MR
0.000
Đầu tiên, nếu mình đặt sai box thì mong mod move và edit lại giùm, tks mod.
Thứ hai thì cho mình xin vào thẳng vấn đề:
Mình có 1 site kiếm tiền khá mới với đa số người Việt nam mình ( có 4 thành viên ). Mình định share, nhưng nghĩ đến miếng cơm của nhiều người khác nữa nên mình sẽ không share free ( các bạn biết vì sao ảnh hưởng đến miếng cơm của nhiều người khác rồi đấy ), mình sẽ có 1 điều kiện nhỏ:
Các bạn muốn mình share + hướng dẫn full về site này thì phải làm theo yêu cầu này ( Mình hướng dẫn 20 bạn thôi nhé ( từ #2- #21 nhé )
, và mình cũng yêu cầu các bạn nhận được sẽ không sell, share lại ).
1. Đầu tiên, các bạn inbox cho mình email của bạn.
2. Sau khi đã inbox email cho mình thì các bạn vào Topic này confirm:" Đã inbox email" ( Tính từ #2 - #21 thôi nhé, ai confirm sau, mình sẽ không nhận ).
3. Các bạn đợi mail từ mình nhé, trong mail mình sẽ đưa ra thông tin account site captcoin + yêu cầu thời gian + tiến độ gõ. Bạn nào đạt tiến đọ mình sẽ gửi email hướng dẫn full + yahoo của mình để các bạn liên lạc.
Bạn nào từ #2 - #21 không nhận thì có thể edit lại comment: " Không nhận giải"
Các bác không chơi thì đừng gạch đá tội nghiệp mình nhé.

Proof nhận tiền từ site:

Proof nhận tiền từ WMZ:

Proof captcoin trả tiền:

Acc kia không biết bị gì mà vào không được nên mình sẽ chuyển sang Topic này. các bạn inbox + comment và làm đúng thứ tự nhé. Riêng những bạn trong #2 - #21 thì inbox lại mình cái email nếu bạn chưa comment email, còn bạn nào đã comment email mình sẽ gửi mail.

xin 1 slot thớt ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back