Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

các bạn tạm thời ngưng kích nhé ....( đở mất tỉme của các bạn ...)

vậy là ko bonus+rb chùn lun rùi quá

===> nếu chùn thì sẽ ko reply lại đâu .....nhưng số tiền mình trả sẽ ko đc như đã hứa ...

site này mình lổ nặng ....mình sẽ test lại tất cả ===> sau đó RB cho anh e ....mong anh em thông cảm

====> nếu bạn nào nói mình scam ...thì mình chịu ....nhưng sẽ ko có RB cho người đó nhé ..( vì scam mà )

Awweee! ko vào topic có 2 hôm mà thay đổi quá trời luôn. Nhiều người lao vào site này quá và có cả tool nửa, nên có vẻ nhận thấy tình hình ko ổn tí nào cả. Nếu bạn chủ topic thay đổi rule RB thì mình nghỉ là nên xem ref nào click đều nhất RB nhiều tí là ok thôi. ^^

Ah. Mình báo lại ID & PP: ID: teavivian PP: [email protected]

site này hoạt động lâu rồi,dạo qua forum của nó thấy vẫn pay đều mà,chưa scam đâu mà lo,tại do mọi người cheat và dùng tool đọc ads nhanh quá,30s xong 30ads nên nó ko pay đó.
Click tay hoặc mở tool auto 30s/ads nhé

site này hoạt động lâu rồi,dạo qua forum của nó thấy vẫn pay đều mà,chưa scam đâu mà lo,tại do mọi người cheat và dùng tool đọc ads nhanh quá,30s xong 30ads nên nó ko pay đó.
Click tay hoặc mở tool auto 30s/ads nhé

thì là vấn đề cheat đó, tool nhanh gớm 30s xong 30ads ko pay là quá đúng.

chiều nay mình đã viết mail cho admin của fashionbux với nội dung yêu cầu thanh toán và chỉ sau 5 phút sau mình đã nhận được mail trả lời của họ với nội dung như sau:
mail fashionbux.jpg

tạm dịch như sau:
Cảm ơn bạn rất nhiều vì thông điệp của bạn. Tại Mỹ, rất khó để tài trợ cho AlertPay, vì vậy chúng tôi đã chậm trễ cho đến khi họ nhận được hệ thống của họ hoạt động trở lại. Có lẽ vào cuối tuần tới, họ nói rằng nó sẽ được trở lại bình thường. Bạn có thể kiểm tra blog AlertPay để cập nhật.

Nếu họ không có được những thứ hoạt động bình thường ngay, tôi sẽ phải sử dụng một phương pháp thanh toán thay thế. Tôi sẽ giữ cho bạn thông báo. Cảm ơn bạn đã là một thành viên tích cực và hỗ trợ các nhà quảng cáo của chúng tôi.

Kính trọng,

trân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình thời gian qua.các bạn có thể tiếp tục click cho mình đến tiếp cuối tuần sau,ngay sau khi nhận được proof mình sẽ bn+rb cho các bạn đầy đủ,mình sẽ tính 300click/1$ cho các bạn.nếu như đến thời gian trên vẫn chưa nhận được proof từ site mình sẽ close topic và bn cho mỗi bạn 0.1$ qua pp thay lời cảm ơn.rất mọng sự ủng hộ từ phía các bạn

lưu ý:các bạn có thể dùng tools để click nhưng phải bỏ chế độ click nhanh đi auto click tư từ,từng cái 1 nếu không sẽ bị admin của nó phát hiện và ae sẽ cùng nhau ăn cháo...nghiêm cấm cheat.

Last edited by a moderator:
thanks vohoang ! cậu gửi cấu trúc thư qua cho mình mượn gửi admin xem nó nói sao cái ! ko biết tiếng anh

còn ko thế? :D
id: leekem
pp: [email protected]

thank bạn đã ủng hộ.

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

thanks vohoang ! cậu gửi cấu trúc thư qua cho mình mượn gửi admin xem nó nói sao cái ! ko biết tiếng anh

yahoo của cậu???

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

chiều nay mình đã viết mail cho admin của fashionbux với nội dung yêu cầu thanh toán và chỉ sau 5 phút sau mình đã nhận được mail trả lời của họ với nội dung như sau:
View attachment 4876

tạm dịch như sau:
Cảm ơn bạn rất nhiều vì thông điệp của bạn. Tại Mỹ, rất khó để tài trợ cho AlertPay, vì vậy chúng tôi đã chậm trễ cho đến khi họ nhận được hệ thống của họ hoạt động trở lại. Có lẽ vào cuối tuần tới, họ nói rằng nó sẽ được trở lại bình thường. Bạn có thể kiểm tra blog AlertPay để cập nhật.

Nếu họ không có được những thứ hoạt động bình thường ngay, tôi sẽ phải sử dụng một phương pháp thanh toán thay thế. Tôi sẽ giữ cho bạn thông báo. Cảm ơn bạn đã là một thành viên tích cực và hỗ trợ các nhà quảng cáo của chúng tôi.

Kính trọng,

trân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình thời gian qua.các bạn có thể tiếp tục click cho mình đến tiếp cuối tuần sau,ngay sau khi nhận được proof mình sẽ bn+rb cho các bạn đầy đủ,mình sẽ tính 300click/1$ cho các bạn.nếu như đến thời gian trên vẫn chưa nhận được proof từ site mình sẽ close topic và bn cho mỗi bạn 0.1$ qua pp thay lời cảm ơn.rất mọng sự ủng hộ từ phía các bạn

lưu ý:các bạn có thể dùng tools để click nhưng phải bỏ chế độ click nhanh đi auto click tư từ,từng cái 1 nếu không sẽ bị admin của nó phát hiện và ae sẽ cùng nhau ăn cháo...nghiêm cấm cheat.

up........

Vậy mình thuộc top 1 đã click dc 5 ngày rồi có dc bn kh bạn hiền?

như mình đã thông báo...rất xin lỗi bạn vì sự cố này

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

bạn ơi, site này cần upgrade khi rút hok ban?

không cần bạn ah.khi đạt mức payout là rút luôn

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

View attachment 4876

tạm dịch như sau:

Kính trọng,

up..up..up...

thật sự thấy hết cảm giác với site này khi bạn chủ topic thay đổi rule liên tục và site pay khá chậm.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back