Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

pham hieu sent you $0.10 USD
Transaction ID:

Dear menegomez alina,

pham hieu sent you a payment of $0.10 USD

Cậu bonus ref nhanh không kém gì tớ :D

đã bn cho bạn.xác nhận giùm mình nha.thank bạn đã ủng hộ.

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

thank cậu.on nick t nhờ tý nha
đã nhận thank chủ thớt hi vọng nhanh pay dc

update:

View attachment 4776

như các bạn đã thấy,đây là ảnh chụp màn hình acc fashionbux của mình,mình đã yêu cầu payout 4 ngày nay nhưng vẫn chưa nhận được tiền để bn &rb cho các bạn hiện mình đã viết support cho admin và đang đợi họ trả lời.rất xin lỗi các bạn vì sự cố này.mình xin bn nóng ngay cho mỗi bạn 0.1$ qua pp.mong các bạn hiểu và thông cảm cho mình,mình sẽ bn+rb đúng theo lời hứa ban đầu ngay sau khi nhận được proof.cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình.

các bạn báo id&pp để nhận bn.(lưu ý:mình chỉ bn cho những bạn đã ref và click trên 30 click)

gửi newlife.

hix.mình cũng vậy nè,mới update acc mất 59$ mà chưa thấy tiền đâu.scam site này có mà ra đường đứng..:D .nói thì nói vậy thui chứ cứ yên tâm đi ,nếu nó có cho ae mình ăm cam thì cũng phải 1 thời gian nữa cơ,chiến nhiệt tình nha.

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

up up up......

Sao mình chưa được Bonus vậy bạn?

bonus cho mình nữa bạn
ID: nha233
PP: [email protected]

mình không thể thực hiện nhiều giao dịch cùng 1 lúc,sẽ bị limit tk .sẽ bn cho bạn trong vòng 30 phút sau.

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

chả thèm kiẻm tra 0.1 làm gì. cứ click rồi chờ 2$ cơ

thank.mình sẽ bn ngay sau khi có proof.

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

bonus cho mình nữa bạn
ID: nha233
PP: [email protected]

đã send cho cậu.up giùm mình nha.thank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week