Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

up lên nào...........

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

up up up....

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

up up up lên nào...

kích gần 100 cái rùi mà sao vẫn ko thấy chủ thớt bonus cho minh thế nhỉ
id tranthanh

bạn đọc kỹ rule giùm mình.thank

---------- Post added at 08:52 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

báo danh
acc: newlife
Ap: [email protected]
Cho em xin 1$ Ap nha bác ! kikikjikikiki !
Hợp tác lâu dài - Làm ăn phát đạt

sẽ bn ngay khi đạt đủ click.thank bạn

click trong Surf Ads - Visit Websites ak?? :)

đúng rồi đấy bạn ah.

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

thank pro.

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

up up up ..........

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

up up up.......

Mới thấy 5 ngày,h thành 10 ngày rồi,click tiếp thôi

không phải bác ạ.mình chỉ thay đổi rule đối với những bạn ref sau ngày 14/11 thui còn những người ref cho mình trước 14/11 vẫn giữ nguyên mức bn+rb cũ.mình đã thông báo trước ở #170 rồi.thank bác đã ủng hộ

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

up lên nào.......

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

up up up...

update:

như các bạn đã thấy,đây là ảnh chụp màn hình acc fashionbux của mình,mình đã yêu cầu payout 4 ngày nay nhưng vẫn chưa nhận được tiền để bn &rb cho các bạn hiện mình đã viết support cho admin và đang đợi họ trả lời.rất xin lỗi các bạn vì sự cố này.mình xin bn nóng ngay cho mỗi bạn 0.1$ qua pp.mong các bạn hiểu và thông cảm cho mình,mình sẽ bn+rb đúng theo lời hứa ban đầu ngay sau khi nhận được proof.cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình.

các bạn báo id&pp để nhận bn.(lưu ý:mình chỉ bn cho những bạn đã ref và click trên 30 click)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back