Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

chũ thớt cho mình hõi là 1 IP chĩ được đăng kí 1 tài khoãn thôi phãi ko:(
Mình nhỡ đăng kí 2 tài khoãn rồi nhưng tài khoãn kia chưa click cái nào ko bik có bị sao ko??

bạn oi có thể bonus som cho minh dc kô minh chỉ con 1 ngay nua la du bn nhung dang can gap

bạn oi có thể bonus som cho minh dc kô minh chỉ con 1 ngay nua la du bn nhung dang can gap

bạn ref cho mình hôm 13 và bây giờ bạn mới click đc 59 cái...bạn thông cảm cho mình nha,mình nhiều ref mà ai cung ưu tiên như vậy thì không đc như thế mình không có tiền mà bn nua.mà dao này nó payout khó quá, t yêu cầu pay 3 hum nay mà chua thấy gì.cảm ơn bạn ủng hộ

bạn ref cho mình hôm 13 và bây giờ bạn mới click đc 59 cái...bạn thông cảm cho mình nha,mình nhiều ref mà ai cung ưu tiên như vậy thì không đc như thế mình không có tiền mà bn nua.mà dao này nó payout khó quá, t yêu cầu pay 3 hum nay mà chua thấy gì.cảm ơn bạn ủng hộ
uk cu 100click la dc bonus chu gi

hic, bạn đổi rule rồi

vậy nghĩa là click 10 ngày BN $1, mà khi đó cũng hơn 300click rồi nên RB $1 nữa
tổng cộng là $2 hả bạn ?

rule trước của mình vẫn giữ nguyên không có gì thay đổi,bn 1$/150click đầu,rb tiếp 1$/300 click sau các bạn cứ yên tâm. vì hiện tại fashion đang payout chậm nên những bạn ref cho mình sau ngày 14/11 sẽ bn+rn 1$/300 click.hiên tại đang có rất nhiều pro cheat site này nên có thể sau khi bn và rb cho các bạn song mà site có scam có thể thì mình hoàn toàn không được gì cả thậm chí còn lỗ vốn vì hiên tại mình đang dùng tiền của mình trong ap của mình để bn va rb.mong các bạn ủng hộ và thông cảm.thank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,555
Latest member
tinnguyenptnk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back