Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

như mình đã thông báo...rất xin lỗi bạn vì sự cố này

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

không cần bạn ah.khi đạt mức payout là rút luôn

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

up..up..up...

up.........................

chiều nay mình đã viết mail cho admin của fashionbux với nội dung yêu cầu thanh toán và chỉ sau 5 phút sau mình đã nhận được mail trả lời của họ với nội dung như sau:
View attachment 4876

tạm dịch như sau:
Cảm ơn bạn rất nhiều vì thông điệp của bạn. Tại Mỹ, rất khó để tài trợ cho AlertPay, vì vậy chúng tôi đã chậm trễ cho đến khi họ nhận được hệ thống của họ hoạt động trở lại. Có lẽ vào cuối tuần tới, họ nói rằng nó sẽ được trở lại bình thường. Bạn có thể kiểm tra blog AlertPay để cập nhật.

Nếu họ không có được những thứ hoạt động bình thường ngay, tôi sẽ phải sử dụng một phương pháp thanh toán thay thế. Tôi sẽ giữ cho bạn thông báo. Cảm ơn bạn đã là một thành viên tích cực và hỗ trợ các nhà quảng cáo của chúng tôi.

Kính trọng,

trân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình thời gian qua.các bạn có thể tiếp tục click cho mình đến tiếp cuối tuần sau,ngay sau khi nhận được proof mình sẽ bn+rb cho các bạn đầy đủ,mình sẽ tính 300click/1$ cho các bạn.nếu như đến thời gian trên vẫn chưa nhận được proof từ site mình sẽ close topic và bn cho mỗi bạn 0.1$ qua pp thay lời cảm ơn.rất mọng sự ủng hộ từ phía các bạn

lưu ý:các bạn có thể dùng tools để click nhưng phải bỏ chế độ click nhanh đi auto click tư từ,từng cái 1 nếu không sẽ bị admin của nó phát hiện và ae sẽ cùng nhau ăn cháo...nghiêm cấm cheat.

gửi tất cả ae ref

mọi người chờ tý đê, cuối tuần site mơi pay mà. làm ref từ đầu đây mà chưa có BN nữa là

thank bạn đã ủng hộ mình.mình sẽ bn+rb cho tất cả các bạn ngay sau khi nhận dc proof.các bạn cứ yên tâm,sẽ không có chuyên cam quýt ở đây,mình còn làm ăn lâu dài ở mmo4vn và mình đã bỏ ra 59$ để up Premium site.mọng các bạn ủng hộ

Hi bạn,
Mình đạt 300 click hơn. Khi nào có proof, nhớ refback cho mình.
Thanks bạn. Chúc bạn sớm có proof và ref như tớ sớm có xiền :binhsua38:

Hi bạn,
Mình đạt 300 click hơn. Khi nào có proof, nhớ refback cho mình.
Thanks bạn. Chúc bạn sớm có proof và ref như tớ sớm có xiền :binhsua38:

cảm ơn bạn nhiều.sẽ bn cho bạn ngay khi có proof.thank

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

up...................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back
Top Bottom