Tuyển ref AuMabux bonus + rb 0.0125$/click mỗi ngày nao!!!

Status
Not open for further replies.
hịc, nản quá, tự nhiên nó đổi rule @@ 100c mới pay, a/e cố gắng vậy, pay đc sẽ rb đầy dủ cho a/e, chiến nhanh đi mọi người, vì nó upgrade cho mọi ng người sớm 1 tuần nên ~20/6 là hết hạn membership ùi, chiến nhanh khi còn có thể, hi vọng sẽ có nhìu ads hơn để chiến nhanh

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

lên cao với mọi người nào

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

lên cao với mọi người nào

admin đang tuyển ref kìa các bạn, nhanh chân làm ref cho admin trang này nhé, sẽ đc rb 0.01$/click + bn 0.1$ ngay sau khi click hết ads.
Xem chi tiết thông tin tại trang 1 của 2pic này nha a/e.

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

up lên nào :X:X:X

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

đã nhận đc 0.1$ bn của admin, a/e nhanh tay nào, admin này có vẻ online 24/24, mình thấy cứ gửi support là admin trả lời gần như ngay lúc đó :X khi đăng kí + click 5 ads xong thì nhớ gửi support + ID của bạn nha, admin sẽ công vô acc balance của bạn ngay

admin đang tuyển ref kìa các bạn, nhanh chân làm ref cho admin trang này nhé, sẽ đc rb 0.01$/click + bn 0.1$ ngay sau khi click hết ads.

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

đã nhận đc 0.1$ bn của admin, a/e nhanh tay nào, admin này có vẻ online 24/24, mình thấy cứ gửi support là admin trả lời gần như ngay lúc đó :X khi đăng kí + click 5 ads xong thì nhớ gửi support + ID của bạn nha, admin sẽ công vô acc balance của bạn ngay

Là sao :S , sao click bên orion mà bonus bên aumabux :S vậy support bên nào :S

tất nhiên là support bên AuMAbux rồi, vì admin AuMabux chơi bên orion, nên tuyển ref thôi có gì mà khó hỉu pro

:)):)):)) . Mới nhận đc từ admin 0.1$ bonus lun nè :))

Last edited by a moderator:
uk, tranh thủ ngày vô mấy lần để click ads, nó hiện tùy hứng, ko nhứ đa số các site khác nó hiện mã ads cho mình lun. Mún nhanh có 100c để chia sẽ cùng mọi người :X

Ref cho admin Aumabux trang orion lun đi pác :)

đúng đó, khuyến khích mọi người nếu chưa chơi site orion thì ref cho admin AuMabux lun nha, vừa tăng acc main balance nhanh hơn, mà admin có lời tiền nhìu thì site mới sống đc, mà site sống thì a/e mình mới có cái mà hút máu admin chứ hehe

up
up
up
up

---------- Post added at 10:02 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

Chiến nào a/e, đã đạt mốc 1$ nha, và 14click thì phải, cố lên, 50 click là payout :X

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week