Tuyển ref AuMabux bonus + rb 0.0125$/click mỗi ngày nao!!!

Status
Not open for further replies.
Up lại cho chủ thớt trả lời !
nó là của bạn mình, nhưng mình mượn của thằng bạn để rb đó mà.
xác nhận là ko phải bị trừ fee nha bác, mà mình xin giữ lại để đảm bảo mọi người cùng giúp mình tới khi nó scam, chứ có 0.0x$ mình scam mọi người làm gì (chỉ là số lẻ thui)
Còn gửi dạng mua bán là do đêm muộn rồi nên mình quên ko ghi note cho mọi người, sr vì bất tiện, tuần này mình bận lắm, có chậm 1 or 2 ngày cũng thâng cảm giúp nha, đừng làm rùm beng lên =.=" mình ko scam đâu mà lo

bác có mà

bác nói thế mất uy tín cho mình quá. Mình thức tới hơn 2h đêm để rb cho các bác đó, bác là người đầu tiên luôn mà. bác kiểm tra lại nha. Cần thì mình chụp hình lại cho bạn xem lun, cả Payment Sent (Unique Transaction ID # 9MN*************) lun. Ai cũng có thể có chậm trễ nhưng việc scam lẫn nhau thì ko thể làm đc

sr mấy bác nha, tại mình bận quá, đêm bùn ngủ rồi gởi. À mà ko phải là bị trừ phí đâu, cái số lẻ mình để lại + với lần rb #2 đó mà, sr vì như thế nhưng vì lượng ref ít quá, mình muốn giữ lại số lẻ đó và cộng dồn vào lần sau, và lại giữ lại số lẻ của lần sau,... Vì để đảm bảo các bác chiến cùng mình tới khi trang nó scam đó mà. Khi nào nó scam thì lần rb cuối cùng sẽ trả đủ cả phần lẻ đó cho các bác luôn, chứ ko phải do fee đâu nha. cứ khoảng 2-4 ngày mình sẽ payout 1 lần rồi rb lun Trc tính rb+ payout mỗi ngày nhưng vì lượng ref active ít quá, nên phải để vài ngày payout 1 lân. Mình cũng ko mún đâu, hiện tại là mình đang chịu lỗ tiền upgrade + tiền rb cho các bạn đó, hi vọng có lượng ref đông thì sẽ hoàn vốn + lời. Các bạn hiểu cho mình nha. Mình đã rb tới 100% rùi @@

sory pác mình đã nhận đc , pác thông cảm tại vì mình tưởng pác RB theo chữ kí nên chỉ test acc dưới chữ kí :D . Pác RB cho mình 0.6$ mà nó trừ phí hết 0.32$ rùi :( , sao pác ko RB không trừ phí :(

---------- Post added at 07:55 AM ---------- Previous post was at 07:51 AM ----------

Pác test lại dùm mình nhé , trừ vậy chít mình rùi :( . Mình click issue refund lại nhé :) ok thì mình sẽ check khi onl :D

nó là của bạn mình, nhưng mình mượn của thằng bạn để rb đó mà.
xác nhận là ko phải bị trừ fee nha bác, mà mình xin giữ lại để đảm bảo mọi người cùng giúp mình tới khi nó scam, chứ có 0.0x$ mình scam mọi người làm gì (chỉ là số lẻ thui)
Còn gửi dạng mua bán là do đêm muộn rồi nên mình quên ko ghi note cho mọi người, sr vì bất tiện, tuần này mình bận lắm, có chậm 1 or 2 ngày cũng thâng cảm giúp nha, đừng làm rùm beng lên =.=" mình ko scam đâu mà lo

Chủ thớt bonus dc 0.5$ thì trừ mất 0.32$ phí rùi, vậy h mình refund để chủ thớt bonus lại nhé, chủ thớt trả lời lại nhanh nhé !

sao nhiều thế? mình thấy nó hiện thông báo fee = 0 mà
thôi đc rồi, mọi người refund lại đi, chắc tối mai mình payout rồi + rb #2 send luôn 1 thể nha.
Sr mọi người nha, vì muộn quá nên mình ko để ý

sao nhiều thế? mình thấy nó hiện thông báo fee = 0 mà
thôi đc rồi, mọi người refund lại đi, chắc tối mai mình payout rồi + rb #2 send luôn 1 thể nha.
Sr mọi người nha, vì muộn quá nên mình ko để ý

Đã Refund lại cho bạn :D . RB lại theo chữ kí dùm mình nhá :D

uk, ai nhận đc mà có ý típ tục click cùng mình thì refund lại nha, có thể tối nay sẽ payout, rảnh sẽ rb #2 + tiền của #1 (những ai refund thui nha =.=")
Tại hum đó tới tận khuya ùi, cố thức làm cho các bác nên ko để ý =.="

Mình đã liên lac được với chủ thớt. Chủ thớt nói thứ 2 sẽ lên giải quyết cho anh em vì tuần này chủ thớt thi cuối kì. Bạn nào thích click cứ clik, bạn nào thích bỏ cứ bỏ :D
Thân!

nó scam từ đầu tuần trước rồi, mình đang mở dispute.
Mình đã đầu tư tiền để upgrade nhưng vì site ít người đầu tư quá nên nó scam rồi. Tỗng mình mới rút có ~8$ mà tổng rb ~7$ rồi.
Ngay sau bn lần 1, mình chưa kịp rút tiếp thì nó đã scam, ko rút đc nữa. Các bác có thể xem:
Account History

Requested payout
Requested payout, $4.28.

2011/06/10, 15:22

Requested payout
Requested payout, $4.04.

2011/06/06, 15:23

Upgraded account
Upgraded membership to MASTER for 1 months.

2011/06/06, 15:17

Registration
Registered to AuMaBux

2011/05/20, 03:07

và thật sự thì mình đã phải trả 15$ (upgrade) + 7$ (rb) là 22$
và nhận lại 8$ từ aumabux
=> lỗ 14$
Bây giờ mình đang chờ paypal giúp nè.
Mình có 1 lời cuối thôi, những bạn đã refund mình sẽ gửi trả lại + thêm phần lẻ trc mình giữ lại như đã hứa (vì mình mới rút tiền tới lúc đó thui).
nếu mọi người ok thì trả lời 1 cái, nếu ko chịu thế thì mình đành chịu vậy, mình cũng ko có cách nào hơn.
p/s: mình chơi khoảng 25site nhưng tuần trc mình bận quá nên phải bỏ gần hết, chỉ click những site thuê ref (3 site thui à). Nên mình ko thể giải quyết ngay từ tuần trước đc. Hi vọng mọi người hiểu cho mình, m chưa lời đc xíu nào ^^ mà nói mình scam thì thật tội nghiệp cho mình quá, có ai scam để lỗ ko nhỉ.
Thanks
kdctt

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

nếu chịu thì tối mai mình sẽ send cho các bạn và coi như xong chuyện này. Còn nếu ko đc thì cứ report scam. Mình cũng hết cách rồi, chinh mình đây cũng đang chờ paypal từng ngày, hoặc là lời 1$ hoặc là lỗ 14$ =)) hài.
Mấy bạn ref chỉ biết click thôi chứ đâu có lo nghĩ chuyện scam nên đâu có hiểu, cứ thấy chậm trễ lại nói scam này nọ...

Mình có 1 lời cuối thôi, những bạn đã refund mình sẽ gửi trả lại + thêm phần lẻ trc mình giữ lại như đã hứa (vì mình mới rút tiền tới lúc đó thui).
nếu mọi người ok thì trả lời 1 cái, nếu ko chịu thế thì mình đành chịu vậy, mình cũng ko có cách nào hơn.
p/s: mình chơi khoảng 25site nhưng tuần trc mình bận quá nên phải bỏ gần hết, chỉ click những site thuê ref (3 site thui à). Nên mình ko thể giải quyết ngay từ tuần trước đc. Hi vọng mọi người hiểu cho mình, m chưa lời đc xíu nào ^^ mà nói mình scam thì thật tội nghiệp cho mình quá, có ai scam để lỗ ko nhỉ.
Thanks
kdctt

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

nếu chịu thì tối mai mình sẽ send cho các bạn và coi như xong chuyện này. Còn nếu ko đc thì cứ report scam. Mình cũng hết cách rồi, chinh mình đây cũng đang chờ paypal từng ngày, hoặc là lời 1$ hoặc là lỗ 14$ =)) hài.
Mấy bạn ref chỉ biết click thôi chứ đâu có lo nghĩ chuyện scam nên đâu có hiểu, cứ thấy chậm trễ lại nói scam này nọ...

Thứ 1 : Mình đồng ý với cách của bạn . Mình hợp tác giúp nhau kiếm tiền , nó scam là chuyện ko ai muốn .
Thứ 2 : Là mình chưa thấy ai report bạn scam cả chỉ là có nhờ Mod check và liên lạc với bạn để thông báo cho ae 1 tiếng thui , chứ bạn ko nói ko rằng tự nhiên mất tích thì ae phải thắc mắc chứ :D .

P/S : Mai RB thì theo dưới chữ kí dùm mình nhé ;)

ok, coi như mọi chuyện đã xong, mình tưởng là có ng report mình scam nên mod mới pm mình. tối mai sẽ chuyển + làm tròn trên cho mọi người.
P/S: Thật sự xin lỗi vì ko báo 1 tiếng nào, nhưng tuần trc mình bận thật sự, xl mọi người, Hi vọng sẽ có dịp hợp tác khi có site khác :(

Đang tính ban chủ topic thì nhớ mình có lưu link nên vô sem. Mai mốt chủ topic nhớ báo mình 1 tiếng là đã vào giải quyết nhá. Không nói gì tưởng mất tích ban nhầm nữa thì khổ. Up lên choc ác bạn khác vòa xem.
Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week