• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref affiliate50bux: up free, 6 năm bản quyền, rb 200% + bnus hoàn toàn tự động

Hic, nó chơi xấu mình đấy, hôm trc nó đã kêu mình cheat rồi, bạn cứ click mình sẽ thông báo bằng mail trong hôm nay

Ặc ặc, sorry chủ thớt, mình nhìn nhầm, cheater là ref của bạn chứ ko phải bạn ~.~
Mắt nhắm mắt mở nên nhìn nhầm

đã kích hết hôm nay cho bạn

P/S: À lần sau nếu bạn rb cho mình, thì bạn rb qua AP cho mình nhé. tiện cho bạn hihi
tks bạn ^^

Tình hình có vẻ rất tình hình ;)). Bọn buxhost bây giờ lại chơi trò này để đì đọt mem VN nhỉ. Mà cái thằng Scamisdog không hiểu nó cheat kiểu gì nhỉ. reset modem rồi vào lại chắc.

Tình hình có vẻ rất tình hình ;)). Bọn buxhost bây giờ lại chơi trò này để đì đọt mem VN nhỉ. Mà cái thằng Scamisdog không hiểu nó cheat kiểu gì nhỉ. reset modem rồi vào lại chắc.

bao nhiêu thằng Mỹ làm ref cho 1 thằng VN nó nghi là đúng rồi, site này chắc fải ngừng click mất, nó ko cho mình rút tiền rồi

site này hình như scam rồi, ko thấy proof mới toàn proof cách đây 4 ngày

site đổi admin mới, đã pay trở lại ;)

Thông báo ngày 26/8: Dừng Click affiliate50bux nhé các bạn, admin nó xóa hết ref của mình nguyên nhân là do bạn scamisdog cheat và 1 vài bạn sử dụng IP USA đồng thời nó cũng đã bán cam, ko trả cho acc up, các bạn để lại Số click và account balance ngay lập tức để mình refback do đã mất hết ref nên mình ko biết tình hình thế nào.

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

Mình đã gửi mail thông báo cho tất cả các bạn, thời gian đến 12h chủ nhật để các bạn có time check mail
Sorry các bạn vì site ko sống đủ lâu để các bạn rút tiền

Username thanhmm5
Registered 2011/08/10, 04:27
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/09/10, 04:27)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 181 clicks
Last click Today, 12:18
Last login 1 day ago

Username trinhvantu
Registered 2011/08/15, 08:45
Membership Premium (expires 2011/09/15, 08:45)
Your clicks 194 clicks
Last click Today, 08:29
Last login 4 hours ago

Your details
Username netconghung
Registered 2011/08/13, 05:56
Membership Premium (expires 2011/09/13, 05:56)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 196 clicks
Last click Today, 04:10
Last login 8 hours ago
Upline affiliate50bux.com

Balances & investments
Account Balance $0.7650
Purchase Balance $0.0000
Your investment $0.00
Total paid $0.00 (0.0%)

Announcements