Tuyển Partner làm Youtube content ở Sài Gòn. Các tỉnh khác củng ok luôn

DucHo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như các bạn củng biết các pro lão làng dạng reup YTB bây giờ họ đa số đã chuyển sang làm content rôi. Vì lý do lâu dài và bền vững thôi, chứ đi reup thì củng căng và dễ chết. Làm content thì đơn giản hơn nhiều về các thủ thật. Mình cần tìm partner có đam mê lớn về làm content như FAPTV ( mình theo dõi kênh đó từ khi mới nỗi và tuyển casting ấy), ghien mỳ gõ ,.... Bla bla.....
Yêu cầu :
1 . Có đam mê, không ngại khó khăn nản chí vì ban đầu sẽ rất cực
==> nếu có thì hãy đọc tiếp nha

2. Có khả năng diễn xuất ( cái này chắc khó nhưng mặt hài vãi vật là dc )
3. Biết dùng PTS, chỉnh sửa video
4. Đi marketting ở các dien đan, fb, g+ . Gọi tắt là backlink. ( cai này những bạn ở cac tỉnh khac lamd đuọc
5. QUAN TRỌNG NÈ: ít nhất một thành viên có ý tưởng về content và viết content
==>>>>>>>> ai làm đuọc gì thì để lại skype . Và minh sẽ liên lạc lại. Hy vọng chúng ta sẽ phát triển.
NGHIÊM TÚC NHÉ
P/s : Mod làm ơn move bào của mình đúng topic dùm nhé vì mình không biết cho vào đâu cả. Đừng xoá nhé. Cám ơn

Last edited:
Như các bạn củng biết các pro lão làng dạng reup YTB bây giờ họ đa số đã chuyển sang làm content rôi. Vì lý do lâu dài và bền vững thôi, chứ đi reup thì củng căng và dễ chết. Làm content thì đơn giản hơn nhiều về các thủ thật. Mình cần tìm partner có đam mê lớn về làm content như FAPTV ( mình theo dõi kênh đó từ khi mới nỗi và tuyển casting ấy), ghien mỳ gõ ,.... Bla bla.....
Yêu cầu :
1 . Có đam mê, không ngại khó khăn nản chí vì ban đầu sẽ rất cực
==> nếu có thì hãy đọc tiếp nha

2. Có khả năng diễn xuất ( cái này chắc khó nhưng mặt hài vãi vật là dc )
3. Biết dùng PTS, chỉnh sửa video
4. Đi marketting ở các dien đan, fb, g+ . Gọi tắt là backlink. ( cai này những bạn ở cac tỉnh khac lamd đuọc
5. QUAN TRỌNG NÈ: ít nhất một thành viên có ý tưởng về content và viết content
==>>>>>>>> ai làm đuọc gì thì để lại skype . Và minh sẽ liên lạc lại. Hy vọng chúng ta sẽ phát triển.
có cổ phần k bác:D

:D có máy quay phim chưa
có camera man chưa mà đòi làm conten thế

bạn thread tính dự án này ko ổn rồi, bạn tính làm theo dạng phim ah ?
Máy quay fim, người có kỹ thuật quay nữa nói chung ko đơn giản như bạn nghĩ đâu, chưa kể phải có kịch bản và người chỉ đạo diễn nữa

Thế bác nghĩ cứ làm content là máy quay cứ phải vài trăm triệu mới dc làm ah. Xuống trái đất nào
ko có máy quay thế cần gì người có diễn xuất hả bạn ?

Các bác suy nghĩ phức tạp quá. Công ty con chưa làm mà đòi làm tập đoàn thì em củng thua. Có nhiều dạng content. Đâu nhất thiết fai làm như official. Làm nhỏ lẻ thôi mà các bác. Tự cung tự cấp. Còn mới vào 1 cái mà đòi lớn mạnh như vậy mới tham gia thì mình đã ko tuyển rồi. Có khó khăn mới có thành công

Thế bác nghĩ cứ làm content là máy quay cứ phải vài trăm triệu mới dc làm ah. Xuống trái đất nào
mình nói máy quay ở đây là thiết bị để quay ko nhất thiết dùng máy mấy trăm triệu nhưng để clip chất lượng thì nhất thiết bạn phải có một máy DSLR +ống kính hơn nữa phải có người biết quay phải có kỹ thuật thì mới ra được chứ ko lẽ dùng điện thoại quay

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back