Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

1 channel mình liên kết với GA , channel đó liên kết với quiz này luôn được không bạn ? Xin 1 chân nào

1 channel mình liên kết với GA , channel đó liên kết với quiz này luôn được không bạn ? Xin 1 chân nào
bạn cứ đk thử xem..chắc là đc thui

Em đăng kí mãi ko dc :'(
kênh của bạn có dùng chung gmail với kênh nào khác nữa k..có gì pm yahoo minh nhé : hienlanhlam2003

chẳng hướng dẫn kênh nào đủ 2 k mới vào nhóm
chẳng hiểu kênh là gì làm thế nào kiếm đủ 2k
mà chơi cái gì kiếm 2k
chẳng biết site nào mình tham gia kiếm 2k
chẳng hiểu

minh da ref cho cau roi, gio wa cho minh ebook va video nha, [email protected]
uk chút mình gửi mail cho.. từ khi lập topic đến giờ mình hướng dẫn cho mấy chục ng rùi..mà hiện giờ vẫn chỉ có 3 ng là thấy zô kênh đc trong ref của mình...nên thấy nản tốn nhiều thời giàn mà k đc gì..ai ref thành công thì mình,thấy kênh hiện trong pannel thì mình sẽ hướng dẫn chi tiêt..còn ai cần ebook thì để lại mail lúc nào rảnh sẽ share cho 1 thể

mà chơi cái gì kiếm 2k
chẳng hiểu
mình còn chẳng hhểu ban nói gì để mình nói ra thử nhé
ý bạn nói ko hướng dẫn cho bạn làm sao để kiếm đc 2k view để vào net đúng ko ?
nếu đúng thì mình góp ý, thứ nhất YTB là dựa vào seo và nội dung tuỳ nội dung mới biết chơi thì phải tìm hhểu bạn kêu ng ta bày từ đầu đến cuối khác gì họ làm giùm bạn bạn ngồi chơi đợi tiền haizz

mình cũng rất hứng thú với thể loại này, nhưng chưa biết gì nhiều ? @1987vanthanh chủ thớt share ebook mình tìm hiểu với. Có gì sẽ ref theo cậu để học hỏi .

mình cũng rất hứng thú với thể loại này, nhưng chưa biết gì nhiều ? @1987vanthanh chủ thớt share ebook mình tìm hiểu với. Có gì sẽ ref theo cậu để học hỏi .
uk để lại mail mình gui cho

mà chơi cái gì kiếm 2k
chẳng hiểu
trước khi nghĩ đến việc kiếm tiền trên Youtube thì hãy Google trước đã nhé, chả ai rảnh mà trả lời mấy câu đó đâu bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back