Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

hôm trước mình được 2k hơn mình đăng ký cho tới khi hơn 4k làm 3 lần mà vẫn không được nản
Chẳng hiểu sao nhiều lúc nó lại khó vào vậy..nhưng dù sao nó cũng là net rate 80% cao nhất mà mình biết đc..nếu ai vào nhiều lần k đc thì đành net khác vậy kẻo phí mất thoi gian kiếm tiền..nếu có thoi gian thì lập thêm kênh rùi khi đủ ref lại xem sao..tks

ko spam info it views quá
spam thì bị nó report
nản

bác nào cho e hỏi với ạ. Hiện e có 1 kênh vào net Quiz rồi. giờ e muốn các kênh khác cùng vào kênh đó. nghĩ là chỉ thanh toán qua kênh đó thôi. Giống GA. 1tk GA cho các kênh . nếu đc thì đk kiểu gì ạ. thank . :)

bác nào cho e hỏi với ạ. Hiện e có 1 kênh vào net Quiz rồi. giờ e muốn các kênh khác cùng vào kênh đó. nghĩ là chỉ thanh toán qua kênh đó thôi. Giống GA. 1tk GA cho các kênh . nếu đc thì đk kiểu gì ạ. thank . :)
Đk bình thường,

Cũng được 1 tuần j đấy bạn, tại mình up mấy video lên vứt đó, hôm qua vào nên cho nó vào quiz lun :D

mình có 1kenh chỉ trong 3 ngày là mình đã có 2k view rồi mà đăng ký quiz nó ko cho lên 3k đăng ký lại cũng ko cho lên 4k đăng ký lịa cũng ko cho .mình quay sang life chỉ 1 phát là được:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week