Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

Ở lại life đi, đang muốn thoát 3 kênh quiz sang life. hồi tháng 9 kênh sống đúng 2 tuần die nó vẫn paid 60$ hôn chủ nhật rồi. Quiz giờ sợ k paid
Bác cứ đùa Life là net con của Quiz quy định mới là thằng Google đưa ra thằng nào giám cải ko bác ? Giờ die kênh Google nó ko pay thì đến cả Quiz cũng chết chứ đừng nói Life :eek:

Cho mình hỏi
+ Chuyển tiền giữa các tài khoản WMZ có mất phí không, Quiz gửi tiền cho mình có bị trừ phí không. Vì chưa dùng wmz bao giờ nên không biết.

Cho mình hỏi
+ Chuyển tiền giữa các tài khoản WMZ có mất phí không, Quiz gửi tiền cho mình có bị trừ phí không. Vì chưa dùng wmz bao giờ nên không biết.
Giao dịch nào cũng mất phí cả :rolleyes::rolleyes:

Phí như thế nào bác, 100$ thì Quiz gửi cho mình còn lại bao nhiêu trong tài khoản, chuyển giữa các wmz thì mất bao nhiêu?
Mình có nhận tiền của net bao giờ đâu mà biết. Mình nghĩ chắc khoảng 1% đổ xuống

bạn có thể gửi ebook cho mình vào email [email protected] được không bạn mình sẽ tìm hiểu học hỏi và reg cho bạn cảm ơn nhieu
cho e xin ebook đc ko bác. gmail: [email protected]. tks bác trc
Cho e xin ebook với nhé.
Email: [email protected]
Cho em xin tut nhé bác. Đợi đủ view rồi ref cho bác [email protected]
đã gửi..mệt quá..thui đi ngủ..

e đang bí ko ngờ tìm đc bác.e làm việc chăm lắm.nhưng ko bít gì về cái này.e newbie thật thụ ạ.nhưg sẽ siêng năng và mang ơn bác ạh. mail e là [email protected] bác bơ ít thời gian để share e.thân

bác cho em xin ebook với ạ. Em đang cầy view đủ em sẽ reg ngay cho bác, Tks bác

Cho mình hỏi : mình dùng 1 accout (gmail) chơi 2 kênh ( 1 kênh chơi net , 1kênh chơi GA) có sao không nhỉ .Tại 1 kênh mình reup + 1 kênh tự làm video

bác cho em xin ebook với ạ. Em đang cầy view đủ em sẽ reg ngay cho bác, Tks bác
bạn để lại mail để minh gui nhé..k có mail bit gui vào đâu đc @@

Cho mình hỏi : mình dùng 1 accout (gmail) chơi 2 kênh ( 1 kênh chơi net , 1kênh chơi GA) có sao không nhỉ .Tại 1 kênh mình reup + 1 kênh tự làm video
nếu bạn đk net thành công thì k sao..dù sao nó cũng là 2 kênh riêng biệt

e đang bí ko ngờ tìm đc bác.e làm việc chăm lắm.nhưng ko bít gì về cái này.e newbie thật thụ ạ.nhưg sẽ siêng năng và mang ơn bác ạh. mail e là [email protected] bác bơ ít thời gian để share e.thân
cho mình xin ebook với, cầy mãi chưa đc 2k view
[email protected]
e chưa đủ view,nhưng nếu đủ e sẽ ref cho bác.cho e xin ebook đc ko bác. gmail: d[email protected]. tks bác trc
đã gửi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week