Tuyển người chiến Bitlanders có cấp imacro chiến :D

mấy bợm bên này lưu ý là đừng có quá trông mong kiếm được hàng trăm đô ngày từ nó nhé
các bác quen với MMO kiếm $ nhanh rồi nên khó chơi lắm, phải mất nhiều time để xây dựng hình ảnh của mình
hàng ngày có khi phải hàng ngàn lượt xem ấy chứ đâu ít may ra mới đòi kiếm nhiều $
Đó thường là vài thanh niên có mơ ước or suy nghĩ màu hồng về mmo...

em vẫn chưa hiểu cái buzz score, nó đc tính như nào nhỉ
và 1 buzz score thì đổi ra bao nhiu btc

các bác cứ chịu khó cắm imcaro chạy bit.fagiaitri lo gì nó tính. nó tính tự động mà nên yên tâm nó ko ăn gian đâu

1 ngày add 1 link thôi. chạy imacro đi buzz lại người ta lấy lại coin.

You have
31

Coins!

hết coin gì vẫn báo
Sorry, there are no more coins to be earned at the moment. Please try again later.

? tắt hết ink rồi
du`
thang khac no add link vao no het coin roi
va bac da like het nhung nguoi co coin nen no hien the

à thớt ơi mình share site bit.fagiaitri.net + imacros này đc ko, càng đông thì lượt buzz + sub càng nhìu mà :D

hic bạn ko imcaro là j hay sao mà bảo nó ko chạy đk.
cho vào imcro trong ff click đúp vào nó chứ đừng ấy play.
mình vẫn đang chạy bt

Mấy ông trong group này nhác bỏ mẹ. Được có mấy người hoạt động. AD nên xem lại và làm cái list sv cập nhật hàng ngày và làm cái group trên fb. để tiện theo dõi.

cái này là trò gì vậy nhỉ, ngon hog ta

mình nhiều group quá rùi không kham được nữa bạn nào đứng ra lập group đi mình để site chạy cho

chào tất cả mọi người. các bạn nhận được mail này là do các bạn đã đk tại trang auto bit.fagiaitri.net.
chắc hản ai cũng muốn kiếm tiền từ nó nhưng các bạn ko chịu chạy auto như vậy làm sao có tiền. Mục đích trang này tạo ra là dùng làm trung gian cho tất cả mọi người trao đổi buzz cho nhau. imacro của mình làm đã rất hoàn thiện rồi. nó chỉ buzz 1 lần ko buzz lại những bài đã buzz. mỗi ngày các bạn bỏ ra khoảng 2h cắm máy cho nó chạy thôi có làm j đâu chứ.
Vậy mong các bạn chú ý hớn. mình sẽ del nick những ai không đủ 100 click trong ngày hôm nay. thân
Admim

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,555
Latest member
tinnguyenptnk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week