Tuyển mem làm site matomy

Tự sướng chút, AE ai muốn vào làm pm YH ungdaivau nhé (khi PM vui lòng nói vài câu đừng cứ add xong bỏ đó mình ko dám add YH đâu)
PS: ngày 22 pay đợt 1 đây

up lên . tình hình là pm dek nói chuyện cũng như dek cho biết thông tin gì cả.:|
YH của bạn là gì nhỉ mình nhớ là mình có trả lời tất cả mọi người:m020:
Còn nếu bạn cứ add YH mà không nói gì thì xin lỗi mình không tiếp những người như thế

Tuyển niu bai thì xin 1 slot :binhsua117::binhsua117:
Sắp tới có thể mình sẽ tuyển mấy bạn mới chơi offers vào group nhưng yêu cầu là phải biết cách làm offers còn mình chỉ hướng dẫn các bạn cách làm sao cho lead tốt thôi.

Tuyển newbie chưa thớt đang túng ko có việc làm híc híc:binhsua04:
Hiện tại mình đang bận chưa có thời gian hướng dẫn nên chỉ tuyển các bạn đã biết làm vào group.

chủ thread tuyển pro mà, ngày phải được 10$ ko thì loại :-s
Mình chỉ tuyển mem biết làm offer thôi còn min 10$ 1 ngày mà bạn gọi là pro thì bạn coi thường dân offer quá

Cho minh 1 ve

Như tiêu đề mình cần tuyển mem vào group làm site matomy pay tuần (ngày 22/6) tới sẽ pay đợt đầu tiên, 1$ = 20k qua VCB or có thể ex sang LR cho các bạn. MÌnh không có nhiều time support nên chỉ tuyển các bạn có kinh nghiệm làm matomy (có thể dùng HMA or socks làm).
Bạn nào muốn làm vui lòng cm phía dưới và để lại YH để mình pm or pm vào inbox cho mình.
Thanks all
Minh xin mot ve: [email protected]

Newbie nên hok bít j hết ^^ úp cho chủ thớt

Bác này dùng acc ̣ chính tuyển chắc cũng có trách nhiệm . AE có chơi ông này thì chơi nhanh kẻo hết chỗ :binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom