• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển mem làm site matomy

trungcoi

Senior
Reactions
232
MR
0.000
Như tiêu đề mình cần tuyển mem vào group làm site matomy pay tuần (ngày 22/6) tới sẽ pay đợt đầu tiên, 1$ = 20k qua VCB or có thể ex sang LR cho các bạn. MÌnh không có nhiều time support nên chỉ tuyển các bạn có kinh nghiệm làm matomy (có thể dùng HMA or socks làm).
Bạn nào muốn làm vui lòng cm phía dưới và để lại YH để mình pm or pm vào inbox cho mình.
Thanks all

Last edited by a moderator:
Up cho lão còi nào:m030: Site pay tuần, pà con nhào zô nhào zô mau:m161:

hướng dẫn qua cách chơi đc ko bạn :D nếu đc thì xin 1 chân, rảnh quá :T

bác thớt bảo ai úp dùm đc bonuss 10LR nên mình làm tí thui :m003:

:m120: cho em cái chân anh nhé :m120:

Up lên cái nào AE nào muốn làm pm nhé matomy dạo này ít gặp NA rồi:m017:

Up lên cái nào AE nào muốn làm pm nhé matomy dạo này ít gặp NA rồi:m017:
Ít gặp NA thì tốt quá rồi:m017:

Mình chơi rất nhiều site GPT có net MTM và thường là đều vượt N/A 1 cách rất dễ dàng dù là với sock nào ,có những site lúc đầu vào bị N/A nhưng 1 lúc sau thì lại qua đc nhưng với site của Admin VN thì nó ko như thế ,vượt N/A rất là khó khăn và hầu như là ko thể vượt đc => Nguyên nhân do đâu ???? :(

Mình chơi rất nhiều site GPT có net MTM và thường là đều vượt N/A 1 cách rất dễ dàng dù là với sock nào ,có những site lúc đầu vào bị N/A nhưng 1 lúc sau thì lại qua đc nhưng với site của Admin VN thì nó ko như thế ,vượt N/A rất là khó khăn và hầu như là ko thể vượt đc => Nguyên nhân do đâu ???? :(
cái này cậu phải hỏi bọn matomy thôi:m017:
Nhưng theo mình đoán có thể do code của site or khi setup acc cho site bọn net nó setup chế độ check kĩ hơn do đa phần code site VN không xịn lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom