Tuyển mem làm Offers (Đào tạo Newbie)

hotvnx

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Như tiêu đề, mình chấp nhận đào tạo newbie biết fake ip, get socks .. và một vài thứ cơ bản khác ..

Yêu cầu: Member tự lo sock, group mình chỉ chấp nhận làm việc bằng vip72 hoặc es.

Net: Banner, wall và một vài net linh tinh khác..

Rate: 1$ = 20k. Sau 1 tháng trainning, nếu các bạn làm tốt mình sẽ tăng rate hoặc hỗ trợ chi phí socks.

Số lượng tuyển: 5

Mục tiêu: Cần những mem cần tìm một công việc thật sự, làm việc nghiêm túc và lâu dài.

Lưu ý: Để tránh lãng phí thời gian giữa mình và các bạn, mong các bạn đọc kỹ và comment tại topic này trước khi pm cho mình nhé.

Yahoo: [email protected]

**** Cảm ơn các bạn đã quan tâm topic của mình. Chúc các bạn làm việc thật tốt (^_^) ****

tiếc là không có sock :D
chứ cơ bản cũng hiểu biết rồi
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn làm việc tốt nhé!
Nếu biết tất cả chỉ còn phần "lead off" là cần hd thì đc ko nhể
Biết tất cả mà còn phần gì nữa bạn ^^ khó hiểu quá. Nhưng mình ko thể nhận bạn được. Cảm ơn bạn đã quan tâm.
đào tạo online hay offline ?
Online bạn

newbiew 100%, mà ko có sock, ko biết a có nhận luôn hok ạ? Làm lấy lương trừ tiền sock ạ ...

Phải được offline hay nhỉ?
muốn kiếm sống thì phải chịu đầu tư, cái gì cũng không có thì ai chịu dạy cho bạn :rolleyes:
nói luôn mình là mem của @hotvnx nhé :D

muốn kiếm sống thì phải chịu đầu tư, cái gì cũng không có thì ai chịu dạy cho bạn :rolleyes:
nói luôn mình là mem của @hotvnx nhé :D

Người ta bảo lấy lương trừ tiền sock kìa, cũng đc đó chứ :D

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn làm việc tốt nhé!

Biết tất cả mà còn phần gì nữa bạn ^^ khó hiểu quá. Nhưng mình ko thể nhận bạn được. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Online bạn
ko hiểu mình ăn ở sao có ng ghét đây nhỉ =))
Biết tất cả nghĩa là chỉ còn cái cách "lead" con off nào đó nữa thôi, mỗi con off có cách lead khác nhau mà

mình xin 1 slot nhé cậu. được pm mình. có sock. chỉ biết làm mỗi off điền mail, mấy cái khác ko biết :( thanks cậu nhé

Up cho ad của mình
- Nếu các bạn thực sự muốn kiếm tiền từ offers, thì đây là cơ hội của các bạn đó, hãy mạnh dạn đầu tư 1 acc socks để cùng chiến với nhom' mình nha, bảo đảm sao 2 tuần đầu tiên thì 10$ ngày sẽ không khó.

chào a , cho e 1 slot chiến off nhé , new đang tập làm và cần 1 công việc ổn định lâu dài , đã pm yh anh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back