Tuyển Mem Làm Offer Giá 20k/$ Cực Sock 2 Site Hoàn Toàn Mới

up hoài vậy :)). Không có mem à. :)). Nếu bạn đã từng có tiền sử scam :D thì ít người làm lắm đặc biệt là với offer

Chưa trả 4$ cho mình nữa :-<
de nghi ban nay noi cho doang hoang 4$ nick yahoo ban la j ten j chu dung tung wa mu` nha

---------- Post added at 02:52 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

4$ VPN của a ấy chym :]]
noi cai j cung hpai co = chung dua proof len di minh nho minh chi lam = sock thoi nha

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

4$ VPN của a ấy chym :]]
dua proof len di ban chua tung xai VPN hay ban VPN ma bi cai vu nay ky that day

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

de nghi ban nay noi cho doang hoang 4$ nick yahoo ban la j ten j chu dung tung wa mu` nha

---------- Post added at 02:52 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

noi cai j cung hpai co = chung dua proof len di minh nho minh chi lam = sock thoi nha

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

dua proof len di ban chua tung xai VPN hay ban VPN ma bi cai vu nay ky that day
sao ko thay proof ban ban ko dua ra dc minh nho mod nhatquang xet su dum nha

Hình như là đây

ặc ặc, nói mới để ý. thằng này là oxifier nó đề chi tiết liên lạc là ozin luôn. Nó scam tớ 4$ chưa trả, cứ tưởng nó là chủ thread mặt dày lên đây =]]

Ối zồi sao lại trùng tên tài tình thế ;;)

Sr bác nhiều nhé. Mod xóa bài viết của tớ trong đây hộ. thanks

ặc ặc, nói mới để ý. thằng này là oxifier nó đề chi tiết liên lạc là ozin luôn. Nó scam tớ 4$ chưa trả, cứ tưởng nó là chủ thread mặt dày lên đây =]]

Ối zồi sao lại trùng tên tài tình thế ;;)

Sr bác nhiều nhé. Mod xóa bài viết của tớ trong đây hộ. thanks
minh nghi ko don gian zday
dang trong dot event minh dang co top nen chac co dua ghet va co ke muk lam dung cai nay de xoa ten minh khoi cuoc choi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom