Tuyển mem làm offer - event khủng hàng tháng

ạc................................................

thấy 2site này là rợn da gà: Site làm việc:
leadson9.com và maloffer.com
quảng cáo gớm lắm pakon, thưởng rồi 5% rồi 50% sock + paid 2lan/tháng.......tùm lum.
thàng bán Cam ghê lắm. Cam năm ngoái đệ lại bán

tránh ra nhé các bạn trẻ !!! tớ đã dính chàm rồi
thêm điều này: bảo là credit 0.5$/acc trở lên.nhưng khi add thi tầm 0.1 thôii( tính trung bình ấy)
có thể này là sup_vip_offer đã change thành nick nay:trước nó scam 2site này và 1site : paid-pointoffer.com nưa đấy.

tránh ra cho chắc pakon hey

quảng cáo gớm lắm pakon, thưởng rồi 5% rồi 50% sock + paid 2lan/tháng.......tùm lum.

thêm điều này: bảo là credit 0.5$/acc trở lên.nhưng khi add thi tầm 0.1 thôii( tính trung bình ấy)
có thể này là sup_vip_offer đã change thành nick nay:trước nó scam 2site này và 1site : paid-pointoffer.com nưa đấy.

đẹt mợ mày =.=
mày nói thế ý mày bảo tao là thằng lồ n sup_vip à?
Từ bé tới giờ chưa ăn chặn của ai 1 đồng nào nhé?
Mod vào check ip thì biết ngay thằng nào clone nick, té đi chỗ khác để cho tao làm ăn.
Hỏi anh iloveptc, mmo_pts, hay mày cứ đại loại hỏi xem tao làm ăn thế nào.
Admin trả lại bảng cre thế nào tao công bố đúng như thế. Chúng mày làm không tốt kêu ai?
Thực tế tao làm cre sao vẫn TB 0.4$/acc. Hãy tự nhìn lại xem mày đã nghiên cứu đúng cách làm 1 con off chưa. Bạn cùng lớp làm với tao 10 acc mà sao nó còn đc 5.8$, biết 1 acc nó làm trong bao lâu không? Ngồi tìm hiểu, nghiên cứu 1 acc của nó mất 30p đó. Muốn làm nhanh mà ăn nhiều thì hãy làm làm sao 1 acc mất 5-8p đảm bảo cre TB 0.2$/acc đi, đừng đi sủa lung tung

dkm ,rất gét cái kiểu đã *** biết cái gì còn đi sủa lung tung,trc khi mở mồm ra nói thì chịu khó nghĩ cho kỹ 1 chút
mày hết ở topic tuyển mem của t bảo t clone níck là thăng sub_vip_offer gì đấy rồi lại quay sang đây choc phá người khác
đã ngu còn nói nhiều,mở mồm ra nói thì suy nghĩ cho kỹ
đã làm kém còn đòi đc tỷ lệ cre cao,làm kém thì phải hoc hỏi xem mình làm ra sao xem có đúng trưa
tại sao bao nhiêu người ta làm tỷ lệ cre cao thế ,đã *** biết cái gì thì câm ****** mồm vào cứ đi sủa lung tung làm cái *** gì ko biết
dkm,rất gét cái kiểu đi chọc ngoáy người khác làm ăn
m đi hỏi cả cái frum MMO4VN này đến thời điểm hiện tại này xem t cả chủ topic này đã scam của ai 1 xu nào trưa mà m mở mồm ra sủa

bác đừng vào topic nói lung tung
hãy xác minh thông tin cụ thể rồi hãy nói
nói có sách mách có chứng

leadson9.com và mal nếu có sock xịn tb cũng dc 0,5-0,7
Mà tớ chỉ cần làm 10-15p là cao thôi :) đâu cần 30p
bác là chuyên nghiệp rùi, bạn em do em đào tạo, em nói là làm theo em thì cũng chỉ 10-15p, nhưng nó thích chơi bài chắc chắn :))

Thôi các bạn đừng chửi nó làm cái gì, phí lời ra.
K nghe phò kể chuyện, k nghe phiện trình bày, k nghe say chém gió và K nghe chó sủa lung tung
Đi chỗ khác chơi nhé vansalo
Đang chán lượn lờ vào đây chơi gặp ngay con chó, đen quá.

Last edited by a moderator:
Thôi các bạn đừng chửi nó làm cái gì, phí lời ra.
K nghe phò kể chuyện, k nghe phiện trình bày, k nghe say chém gió và K nghe chó sủa lung tung
Đi chỗ khác chơi nhé vansalo
đây cái thằng bạn em đây này =))

Đang ngồi thơ thẩn tự dưng vào đây, hóa ra có người nhắc mình. Như kiểu thần giao cách cảm ý nhể.
Tao vào đuổi chó hộ mày đây ;))

Úp cho đợt tuyển member tháng 7 !

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Cấp tool get info cho mem sau 10/7
những mem làm tốt lượt 30/7 sẽ đc cấp trong time sớm nhất
Thân!

cho em 1 suất nhé : [email protected]
e fake ip = aol có ổn k bác :D
e chưa đủ tuổi làm mấy cái tài khoản ngân hàng nên nếu mà bác ở hà nội thì e có thể đến chỗ bác nhận tiền được k :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week