tuyển mem gia nhập G chiến site giống PTP

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Như tiêu đề mình cần tuyển vài bạn gia nhập G chiến site nhiều net giống PTP
Giá 20k/1$
Pay 15ngay/1lan đầu tháng 7 sẽ pay tuần hoặc 10ngay
Dùng sock hoặc VPN!PRO HMA đều được ưu tiên dùng sock vì lead mạnh hơn.
Site này mình đã chiến 3thang về vấn đề pay thì admin ok ko lo cam quýt chỉ có điều pay hơi chậm nên nói trước với anh em o topic này luôn đỡ phải ý kiến này nọ về sau ai thick thì chiến mà đã chiến thì đừng kêu than nếu có vấn đề xảy ra ngoài ý muốn vì MMO ko có cái gì là chắc chắn 100% cả.Nếu ai cũng chắc chắn thì có lẽ ko cần làm gì chỉ cần ở nhà MMO là có thể sống được rùi :D
Anh em ai đã chiến với mình và được pay thì vào đây đá lên phát nhé :D
Lời cuối thanks tất cả anh em trong Group ga_con_offer cũng như toàn thể bạn bè 4rum đã gắn bó+ủng hộ+giúp đỡ mình trong tg qua chúc tất cả anh em dồi dào sức koe để tiếp tục con đường cày cuốc phục vụ cho cuộc sống sinh viên cũng như sau này trong tg sắp tới :D

sup good, admin good, anh em vào cùng kiếm cơm nào.:binhsua41:

Pay qua đâu vậy bạn ơi?

:m003::m003::m003::m003: chưa biết chơi.... bác có tuyển newbie k?

bạn cấp socks đi mình làm cho :D
kiếm socks site này khó lắm

Mình làm trong G của anh gần tháng rồi mà cũng ko đc cấp socks đâu , mình cũng chả đòi hỏi , đơn giản là vì khi bạn tự tìm socks nghĩa là bạn đang có trách nhiệm hơn với công việc của mình , sẽ giúp bạn phải cố gắng hơn

Mình làm trong G của anh gần tháng rồi mà cũng ko đc cấp socks đâu , mình cũng chả đòi hỏi , đơn giản là vì khi bạn tự tìm socks nghĩa là bạn đang có trách nhiệm hơn với công việc của mình , sẽ giúp bạn phải cố gắng hơn
Bạn này nói vừa hay mà lại chuẩn này. Sub nào có mem như vầy sướng tê nguwoif.....

Cho ít thông tin nào? Cỡ tầm nhiêu $/acc, nhiu phút 1 acc đây?

Up ngày mới.Tiếp tục tuyển mem nhé ai làm thì pm lấy rule.Sorry mình ko tuyển newbie nên các bạn newbie đừng pm hỏi những câu rất chi là đau đầu nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week