Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Các bạn cho mình hỏi:
Mình tạo nhiều acc để chiến, tất cả các acc mình rút tiền về 1 tài khoản LR có được không? Hay mỗi acc phải tạo một cái LR riêng.

Các bạn cho mình hỏi:
Mình tạo nhiều acc để chiến, tất cả các acc mình rút tiền về 1 tài khoản LR có được không? Hay mỗi acc phải tạo một cái LR riêng.

Mỗi acc 1 cái riêng, về 1 cái thì ban acc hết đây nhé, mà rút = Web Money đi, chờ LR lâu và mệt lắm

- - - Updated - - -

Rút tiền = WMR hay bằng WMZ hả bạn. trên Seo nó chỉ cho rút về = WMR thôi à.
Mình chưa rút lần nào có gì bạn hướng dẫn với

Rút = WMR, còn bên VIP thì = WMZ, bạn cứ vào info điền ví và WMID vào sau đó translate sang tiếng Anh nhé, sẽ thấy có phần rút tiền ở cuối, vào và click vào biểu tượng Web Money và rút thôi, tiền vè ngay

nếu rút về lr thì khoảng bao lâu nó mới send tiền cho mình ta...mới làm job ngày hum qua mà đã 20 rub rồi...còn tới 20 cái job chờ thanh toán nữa

- - - Updated - - -

ak thớt ơi...cái danh tiếng -1 có sao hok :D

nếu rút về lr thì khoảng bao lâu nó mới send tiền cho mình ta...mới làm job ngày hum qua mà đã 20 rub rồi...còn tới 20 cái job chờ thanh toán nữa

- - - Updated - - -

ak thớt ơi...cái danh tiếng -1 có sao hok :D

Không phải bao lâu nó send mà là nó có tiền trong LR không mà send, SEO rút phát là về luôn, không phải chờ, không có tiền thì nó sẽ báo, nên mình mới nói rút = WMR lúc nào cũng được, còn LR thì lâu lâu mới có mà rút

Danh tiếng -10 thì coi như vứt acc, vào topic bác namvuongia mà làm cho lên danh tiếng nhé

cậu mình lỡ làm ref bên kia...nhưng chưa có list job..bạn có thể giúp đỡ list job cho mình đc k...sẽ qua bên bạn tạo 1 acc sau này...(nếu ok)

thớt cho hỏi làm = hma load có ngon ko
lúc trước có xài hma mà làm chán lắm duyệt web chậm kinh lắm

và dùng acc đăng ký kick hoạt = IP VN có thể làm job us = hma mà ko bị banned dc ko?
liệu như thế bọn chủ job có chập nhận ko nhỉ ?
đợi mấy ngày rồi mà thớt ko trả lời làm sao mình dám mua hma xài ref cho bạn đây @@

Last edited by a moderator:
đợi mấy ngày rồi mà thớt ko trả lời làm sao mình dám mua hma xài ref cho bạn đây @@

Gì vậy trời@@ topic nhiều quá đâu phải lúc nào mình cũng thấy cậu :))

HMA load ngon nhé
và đăng ký thế nào cũng fake qua US mà làm tốt, không bị ban đâu

Mình bỏ chơi seo cũng lâu rồi. giờ mới chơi lại. vừa đăng kí link ref của bạn natsu xong .
Hồi đó chỉ chơi 1 acc nên cũng k rành lắm về vụ fake IP để đăng kí nhiều acc
Vậy nếu mình dùng HMA để fake IP rồi đăng kí có được không vậy bạn ?

Mình bỏ chơi seo cũng lâu rồi. giờ mới chơi lại. vừa đăng kí link ref của bạn natsu xong .
Hồi đó chỉ chơi 1 acc nên cũng k rành lắm về vụ fake IP để đăng kí nhiều acc
Vậy nếu mình dùng HMA để fake IP rồi đăng kí có được không vậy bạn ?

Được bạn nhưng nhớ clear cookie trước khi đăng ký

khi đang load job nó bảo gõ capcha thì làm sao thớt...hok biết gõ chỗ nào hít

- - - Updated - - -

Sao laji chỉ dùng 1 Sever, dễ bị ban đó, bạn chọn toàn bộ sever của US và để random đi

hồi jo mình làm chỉ vào cái los angeles s4.........để làm job thôi

khi đang load job nó bảo gõ capcha thì làm sao thớt...hok biết gõ chỗ nào hít

Cái đó bạn nên qua topic của tool tìm hiểu kỹ, chỉ cần bấm 1 cái vào load image cho nó sang chế độ bật rồi reload main web là sẽ ra capcha

Tốt nhất muốn không phải gõ captcha thì nên kiểm tra trước ngoài trình duyệt, search đại cái gì đó xem nó có bắt gõ không, nếu có thì change IP qua sever khác

Cần tham khảo ý kiến các bạn:
Bác poker đã giảm giá bên VIP Prom xuống 0.8$/1 ID/1 tháng nên mình tính tuyển thêm bên này, nhưng job bên này khá ít nên hiện giờ mới làm được list này, vừa chạy thử

Job hết tiền chỉ có vài cái, hoàn thành cộng lại cũng được hơn 0.6$
Mình muốn hỏi các bạn có muốn làm thêm bên VIP không? nếu có thì tạo thêm acc VIP ref cho mình và làm tạm list này mình sẽ gấp rút cập nhật thêm, (list này chạy 2 ngày là dư tiền mua tool rồi), nhưng bên này thì phải chấp nhận là kiếm được ít hơn bên SEO nhé, được 1 nửa so với SEO thôi

Ý kiến các bạn thế nào

Cần tham khảo ý kiến các bạn:
Bác poker đã giảm giá bên VIP Prom xuống 0.8$/1 ID/1 tháng nên mình tính tuyển thêm bên này, nhưng job bên này khá ít nên hiện giờ mới làm được list này, vừa chạy thử

View attachment 22961

Job hết tiền chỉ có vài cái, hoàn thành cộng lại cũng được hơn 0.6$
Mình muốn hỏi các bạn có muốn làm thêm bên VIP không? nếu có thì tạo thêm acc VIP ref cho mình và làm tạm list này mình sẽ gấp rút cập nhật thêm, (list này chạy 2 ngày là dư tiền mua tool rồi), nhưng bên này thì phải chấp nhận là kiếm được ít hơn bên SEO nhé, được 1 nửa so với SEO thôi

Ý kiến các bạn thế nào
Cho xin cái link cái link ref luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week