Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

NatSu online thi cho to hoi ty nhe : Minh fake IP sang UK hoac CA có làm đc JOB của cậu không.

NatSu online thi cho to hoi ty nhe : Minh fake IP sang UK hoac CA có làm đc JOB của cậu không.
khi bạn đăng kí seo bằng IP nước nào thì lúc làm việc fake IP nước đó mà chạy! chứ nhảy tùm lum IP coi chừng bị band nhé! @@

giờ có list job thì send ở đâu vậy trong mail hay trên seo sao máy bữa nay ko thấy share list job nữa vậy

giờ có list job thì send ở đâu vậy trong mail hay trên seo sao máy bữa nay ko thấy share list job nữa vậy

Mấy bạn làm ơn đọc kỹ lại, mình cứ phải trả lời từng người mệt quá, chiều nay sẽ có, và mình gửi qua email, các bạn nào đã nhận được mail 1 lần rồi thì không cần để mail hay ID lại nữa, mình có lưu hết rồi, nếu đổi mail thì báo

- - - Updated - - -

Hoàn toàn được, nhưng mà bạn fake = gì? nếu fake = các PM miễn phí thì sẽ bị phát hiện proxy, nó từ chối job hết đấy

- - - Updated - - -

Ai cho minh cai link add coppy link cua chorme ko

Cái này trong mail mình gửi có rồi, trên #1 cũng có, bạn không chịu đọc kỹ

Hoàn toàn được, nhưng mà bạn fake = gì? nếu fake = các PM miễn phí thì sẽ bị phát hiện proxy, nó từ chối job hết đấy

minh fake = phan mem co thu phi 1 thang 5$
Minh chi hoi Job cua cau co chap nhan IP cua UK hay CA khong thoi.
minh dinh lap them 1 acc phu = ID UK y ma :))

4$/1acc à? nếu vậy thì ngon rồi gì nữa

- - - Updated - - -

Ref cho mình acc khác nhé, acc -10 vứt thôi, lần sau cẩn thận
Ừ ... ref r mà chưa thấy sms active về :))
Mà chiều có list job cứ send mail nhá :D
Active đc vào làm luôn cho nhanh @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week