Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

natsu ơi. có 1 số job mà nó load ad success rồi. chuẩn bị hoàn thành thì nó hiện gõ captcha. trong khi đó trên trong hiện vài thứ linh tinh.
giờ muốn xong job này thì phải làm tn vậy :(

natsu ơi. có 1 số job mà nó load ad success rồi. chuẩn bị hoàn thành thì nó hiện gõ captcha. trong khi đó trên trong hiện vài thứ linh tinh.
giờ muốn xong job này thì phải làm tn vậy :(
ban click vao chu LOAD IMAGE( tat ) thanh` LOAD IMAGE ( bat ) sau do LOAD Main Web lai roi go captcha vao-> Ok

Ko biết tool có bị lỗi gì ko nhỉ? Mình chạy tool thì báo job hết tiền nhưng mình lấy link job đó ra mở trên trình duyệt thì vẫn làm đc bt. Khó hiểu thật. :-ss

Ko biết tool có bị lỗi gì ko nhỉ? Mình chạy tool thì báo job hết tiền nhưng mình lấy link job đó ra mở trên trình duyệt thì vẫn làm đc bt. Khó hiểu thật. :-ss
co doi luc do mang day ban. vi minh fake IP sang Us nen co le la nhu the.

Do kết nối chậm đó cậu ! Chịu khó chạy vài lần là được !

Mạng của mình chậm vào buổi tối nên Lỗi Không Load đủ AD xảy ra liên tục . Hix chạy lại 3,4 lần mới đc... :(

Mình thì bị search error vs timeout nhiều.
tool v2 trở lên cậu ấy đã fix mạnh lỗi timeout rồi mà cậu chạy vẫn bị lỗi timeout là kết nối mạng của cậu quá quá quá chậm lun đó!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back