Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Natsu cho mình hỏi : Khi mình làm việc thì đăng nhập bằng IP USA . thoát ra rồi thỉnh thoảng vào ktra tk bằng ip VN thì có sao không ?
Nick seo khi đăng kí hoặc làm việc bằng dòng IP ở Quick VPN Country Change nào thì lần sau mình làm việc dùng dòng IP ấy hay có thể thay đổi ?

tình hình là mạng chạy rất là chậm không làm ăn được gì hết... :binhsua04:

Đã xong phần tìm job, list này có 203 job, trong đó đã delete bớt từ list cũ 1 số job bị xóa, giờ phải sắp xếp lại cho thuận tiện rồi viết hướng dẫn nhé

Có 1 số bạn hỏi thì trong này có ai biết trả lời hộ mình nhé, mình tập trung làm list cho nhanh đã

nhanh có job nào thớt ơi...chờ hoài :D
trong time chờ list job mới nên tự tìm job cho quen đi cậu ơi! sau này tình hình sẽ khó khắn và nên tập cách tự lực cánh sinh!:binhsua38:

mình đang cần tìm sư phụ dạy tìm job và tạo list job nè...mà hok có ai chỉ hết...bạn biết thì hướng dẫn mình với

Natsu cho mình hỏi : Khi mình làm việc thì đăng nhập bằng IP USA . thoát ra rồi thỉnh thoảng vào ktra tk bằng ip VN thì có sao không ?
Nick seo khi đăng kí hoặc làm việc bằng dòng IP ở Quick VPN Country Change nào thì lần sau mình làm việc dùng dòng IP ấy hay có thể thay đổi ?
1. nên dùng cố định, acc dùng fake ip thì log bằng fake ip, tránh nhảy qua nhảy lại nó ban mắc công
2. thay đổi ip cũng đc. k trùng 2 acc/ip là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week