Tuyển mem chiến offer PC

Khi nào onl có thể trao đổi một số vấn đề của site được không bạn ơi. Vẫn chưa hiểu rõ cách hoạt động của site lắm. Nhất là vđề cách thức làm việc và thanh toán của site. Khi vào phần request thì bị lỗi này mặc dù đã trên 3$.
You need to click at least 100 ads to cashout, you have currently clicked 0

Tớ có việc đi từ sáng đến giờ, giờ mới OL được. Giờ sẽ giải quyết các yêu cầu của các bạn đây.
Các bạn chú ý site của mình nếu đổi IP trên 3 lần sẽ bị suspen.
Hnay mình vẫn giải quyết cho các bạn làm đủ min pay, có gì các bạn pm mình với nhé

Khi nào onl có thể trao đổi một số vấn đề của site được không bạn ơi. Vẫn chưa hiểu rõ cách hoạt động của site lắm. Nhất là vđề cách thức làm việc và thanh toán của site. Khi vào phần request thì bị lỗi này mặc dù đã trên 3$.
You need to click at least 100 ads to cashout, you have currently clicked 0
Cậu ơi, chụp hình mình xem với nhé. Hnay vừa thanh toán cho một 2 bạn rồi, nên nếu ko request dc thì pm mình để mình check acc

Ủa site còn hoạt động ko cho tớ làm với. Tớ là newbie ko biết gì hết. Ae giúp đỡ với ạ. Cảm ơn nhiều ạ.

Giảm min pay xuống 2$ đc ko, có acc đổi ip 3 lần rồi làm mẫi đc 2$, đổi ip tiếp bạn ko cho đổi chẳng nhẽ vứt acc :(

hóng sư phụ dạy,,

Cậu ơi, chụp hình mình xem với nhé. Hnay vừa thanh toán cho một 2 bạn rồi, nên nếu ko request dc thì pm mình để mình check acc
Mình inbox rồi đó bạn xem giùm nha. Tại không onl máy tính đc

1 PP có thể dùng cho nhiều acc không bạn ơi?
Với thấy lúc request có PM không biết có hỗ trợ PM không nhỉ

Mình inbox rồi đó bạn xem giùm nha. Tại không onl máy tính đc
Done cậu nhé, bạn nào nhận được payment up proof lên giúp mình với, pay cho mấy bạn rồi mà chưa nhận được cái proof nào :((

bác ơi nếu đang làm mà sock die thì đổi sock khác bị khoá nick đó hả bác? vậy ko đủ 3$ thì sao...

đã đc pay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back