Tuyển mem chiến offer PC

vừa lập acc xong mong bạn giải thích dòng này t ko hiểu lắm :(

Ruler của mình thì cũng như các bạn admin khác thôi, các bạn cố gắng đảm bảo tỷ lệ 5 click/ lead giúp mình nhé, để đảm bảo offer sống lâu, tạo điều kiện cho các bạn khác kiếm thu nhập.

Và cho mình hỏi cần sock để fake IP làm gì nữa , cứ thế mà làm theo hướng dẫn của công việc đó mà ?

dạo qua mấy site gpt khác thấy nhiều net lắm, bạn add mấy net đó là đc :D

bạn có làm lâu dài k.
mình là newbie tính làm nhưng phải tháng 3 mới làm được.
kinh nghiệm thì k có nhưng cần cù thì có thừa nếu đc bạn có thể cho mình facebook để mình có thể giữ liên lạc vs bạn đc k?

vd đang làm giữa chừng sock die có cho đổi sock khác ko ? hay sock khác phải acc khác ?
mà point chỗ adcen tính sao thế thấy làm đc mấy trăm point mà trên chỗ acccount đc có 0 phấy mấy point là sao ?

bạn có làm lâu dài k.
mình là newbie tính làm nhưng phải tháng 3 mới làm được.
kinh nghiệm thì k có nhưng cần cù thì có thừa nếu đc bạn có thể cho mình facebook để mình có thể giữ liên lạc vs bạn đc k?

Mình sẽ làm lâu dài nên bạn cứ yên tâm, fb của mình thì ở dưới nick mình đấy, bạn cứ add rồi lúc nào nc

vd đang làm giữa chừng sock die có cho đổi sock khác ko ? hay sock khác phải acc khác ?
mà point chỗ adcen tính sao thế thấy làm đc mấy trăm point mà trên chỗ acccount đc có 0 phấy mấy point là sao ?

bạn có thể chụp lại màn hình gửi cho mình không, co thể do cách thiết lập điểm số với net bị sai sót, mình sẽ điều chỉnh lại.

Last edited:
vừa lập acc xong mong bạn giải thích dòng này t ko hiểu lắm :(

Ruler của mình thì cũng như các bạn admin khác thôi, các bạn cố gắng đảm bảo tỷ lệ 5 click/ lead giúp mình nhé, để đảm bảo offer sống lâu, tạo điều kiện cho các bạn khác kiếm thu nhập.

Và cho mình hỏi cần sock để fake IP làm gì nữa , cứ thế mà làm theo hướng dẫn của công việc đó mà ?

Có j pm mình giải thích nhé.

Mình sẽ làm lâu dài nên bạn cứ yên tâm, fb của mình thì ở dưới nick mình đấy, bạn cứ add rồi lúc nào nc

bạn có thể chụp lại màn hình gửi cho mình không, co thể do cách thiết lập điểm số với net bị sai sót, mình sẽ điều chỉnh lại.

con này thuộc những con cao điểm trong net này mà đc thế này thì ăn cám :confused:

qua các site gpt khác thấy đều có mấy net này nếu đc thì bạn add thêm

Last edited:

sao fb của bạn lại k khả dụng vậy

bác thớt,....dự là vài hôm nữa mua sock nhưng mình không biết site này của bác làm pc thôi à,....có làm android hay ios gì không ,......trả lời giúp nha bác . Thx

bác thớt,....dự là vài hôm nữa mua sock nhưng mình không biết site này của bác làm pc thôi à,....có làm android hay ios gì không ,......trả lời giúp nha bác . Thx
Thấy có offer ios android mà ko biết cho làm ko :D

Tương lai là có bạn nhé, bjo có adscen nhưng hơi ít offer. Nếu muốn bạn có thể làm thử :D

Đã reg bằng Ip US, giờ pm thớt để hd làm phải k ợ ? E mới tập tành offer thôi, hi vọng bác hd thêm e thì k có gì nhiều nhưng time ngồi máy thì kha khá. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,950
Latest member
hector981979

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week