tuyển mem bluestack số lượng khủng min 1$ paid ngày

Admin pay nhanh thật.Xác nhận là đã đc admin pay :D Nhưng khổ nỗi cái rate của thớt thì làm tổ hư máy thôi.

rate thấp quá thớt ơi,điểm thì lại hạ vl,chạy cho ngon thì mới good đc

Admin pay nhanh thật.Xác nhận là đã đc admin pay :D Nhưng khổ nỗi cái rate của thớt thì làm tổ hư máy thôi.
có làm được không anh ơi

có làm được không anh ơi
Vẫn được nhé bạn. Nhưng với rate hiện tại thì thà gõ captcha còn tốt hơn. Rate lúc thớt mới đầu còn hứng thú làm. Giờ thì .........

Vẫn được nhé bạn. Nhưng với rate hiện tại thì thà gõ captcha còn tốt hơn. Rate lúc thớt mới đầu còn hứng thú làm. Giờ thì .........
thế là sao anh?ngày có làm được vài đô không anh?

thế là sao anh?ngày có làm được vài đô không anh?
Bình quân nửa tiếng ( thời gian làm off + xóa blue + cài blue) được 7k5 point, 1 tiếng đc 15k point = 15k vnđ
Cứ thế mà tính nhé bạn :D

ức chế quá làm từ sáng tới giờ ko dc point nào dù đã gở blue toàn làm lại app cũ ai biết chỉ với

Bình quân nửa tiếng ( thời gian làm off + xóa blue + cài blue) được 7k5 point, 1 tiếng đc 15k point = 15k vnđ
Cứ thế mà tính nhé bạn :D
thật ah anh!anh cho e xin yahoo có j mai chỉ giáo e với

rate cao thấp các bạn đừng than phiền nhé, mình làm cũng phải tính chính xác va có lợi bnaj nhé, k phải mình làm cái được tiền ngay như mình trả cho các bạn nhé, hãy hiểu điều này

Sao mình làm hôm qua được ~ 8k point hôm kia được ~ 10k point, h vào thì chỉ còn ~ 8k point, như thế là bị gì thế chủ thớt, sao mình bị trừ point vậy ?

làm liền có tiền hả bạn?? có fake fiec j ko? ko dùng pay qua WMZ hả, pay qua PM~19500 lỗ chết.:eek:

Đã nhận được thanh toán

rate thấp quá thớt ơi,lên cao tí cho anh em kiếm cháo chứ

Rate như vậy mà thấp gì nữa. Hoan hô bác chủ net đã tạo việc làm cho anh em.
P/s bác chủ net nhận thanh toán của nhà quảng cáo được lần nào chưa vậy. Mình thấy point cộng hơi chậm tí thôi.

chu thot khong co cai cong don point hay sao ma no chi tinh ngay hom sau thui , nhung rate thap that do ban , ban len 1 chut dc khong :(

tình hình là làm hơn 20k point, hôm sau rs điểm, mà chẳng thấy anh min nói năng gì :(

id: locquoc99
mail: [email protected]
mình đã paid các yêu cầu thanh toán, chắc do tin nhắn của bạn chưa nhận đc

thanh toán tối thiểu: 1$ = 20 000 point thanh toán vào 21h00 tối thứ 2-3-4-5-6-7 hàng tuần.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week