tuyển mem bluestack số lượng khủng min 1$ paid ngày

SAO PHẢI DÙNG NICK CLONE TUYỂN MEM THẾ KIA :D Nhóm mình thì sao? Rate cao còn gấp chục lần bên cậu :) nói thật ít nhất cậu cũng nên để rate 1-9 như nana..THAM VỪA THÔI :V
P/S mình chỉ góp ý thế đừng có nói băng cái dọng đó..Có ngày chết ko hiểu lý do đâu :v

SAO PHẢI DÙNG NICK CLONE TUYỂN MEM THẾ KIA :D Nhóm mình thì sao? Rate cao còn gấp chục lần bên cậu :) nói thật ít nhất cậu cũng nên để rate 1-9 như nana..THAM VỪA THÔI :V
P/S mình chỉ góp ý thế đừng có nói băng cái dọng đó..Có ngày chết ko hiểu lý do đâu :v
đúng là loại người ghen ăn tức ở, làm k đc sang đây này nọ
nghĩ mình là, dẹp đi chỗ khác cho tao làm việc

đúng là loại người ghen ăn tức ở, làm k đc sang đây này nọ
Bác cho em cái YH để nói chuyện với. Em mới PM cho bác qua nick group.hotro bằng cái nick của mình là quangthongvlt. Em có việc hợp tác với bác.

ai làm trên 150$/ngày sẽ tính x2 số tiền.
thanh toán tối thiểu: 1$ = 20 000 point thanh toán vào 21h00 tối thứ 2-3-4-5-6-7 hàng tuần.

ai làm trên 150$/ngày sẽ tính x2 số tiền. thanh toán tối thiểu: 1$ = 20 000 point thanh toán vào 21h00 tối thứ 2-3-4-5-6-7 hàng tuần.

Thôi cậu . Đi ra đi . Ở đây mần chi . :D Ta về ta tắm ao ta . Dù trong dù đục , ao nhà vẫn hơn

ai làm trên 150$/ngày sẽ tính x2 số tiền. thanh toán tối thiểu: 1$ = 20 000 point thanh toán vào 21h00 tối thứ 2-3-4-5-6-7 hàng tuần.
Thôi cậu . Đi ra đi . Ở đây mần chi . :D Ta về ta tắm ao ta . Dù trong dù đục , ao nhà vẫn hơn

làm từ tối qua đến giờ ko thấy lên điểm nhỉ

mình cũng khôn g lên điểm

Liên lạc không thấy trả lời.

thôi vậy là thớt spam rồi, làm nhiệt tình cho ãnh mà chả đủ tiền, giống bán free sức lao động quá

thôi vậy là thớt spam rồi, làm nhiệt tình cho ãnh mà chả đủ tiền, giống bán free sức lao động quá
mình trả tiên hằng ngày,mọi người làm đc đều nhận ngay, bạn chưa biết làm nên điểm k cộng thì k thể trách ai nhé

chuan bi co mui report ! tren face mem la o um sum roi ! :D
report hả bạn, người làm đc thì họ cứ thế làm, trc giwof có ai làm đc mà đi khoe là làm đc k hay chỉ ai k làm đc mới bắt đầu kêu ca này nọ.

Túm lại cái này chỉ pro mới làm đc, newbie thì ko sơ mú đc gì, mà pro chắc cũng chả share cách làm cho ai đâu, mấy bạn làm không lên điểm (như mình) thỉ khỏi cần cố nữa, newbie thì càng không nên thử. Hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom