tuyển mem bluestack số lượng khủng min 1$ paid ngày

change id device ---------------------
---------------------------
các bạn mua bán ra ngoài nhé, HMA mua mới hiện tại có 160k, vãi cả bạn mua 200k, mình biết bạn bro rồi, bjo làm app j chẳng đc 10$/ ngày. MMO mà hơi khó là kêu zơi đất, spam hết yahoo rồi face, bjo lại trên này
người ta làm thi ngon thế, bạn làm có khi lại 1 xu k đc, xin change id làm cái j lại khổ công người ta dạy. ngu dốt

báo cáo cho thớt là app có vấn đề thôi, có ai bảo là scam đâu mà lồng lộn lên thế. có quan tâm thì ng` ta mới phải hỏi sếp à

các bạn mua bán ra ngoài nhé, HMA mua mới hiện tại có 160k, vãi cả bạn mua 200k, mình biết bạn bro rồi, bjo làm app j chẳng đc 10$/ ngày. MMO mà hơi khó là kêu zơi đất, spam hết yahoo rồi face, bjo lại trên này
người ta làm thi ngon thế, bạn làm có khi lại 1 xu k đc, xin change id làm cái j lại khổ công người ta dạy. ngu dốt
cho hỏi ai bán mà nic có 160k vậy ak

trao tay ngay iphone 4 black 16G cho group đạt 300$ / ngày.
hót

hót

định không nói mà thằng thớt chém gió quá, mỗi con off đều có giới hạn lead trong 1 ngày, với cái rate này làm hết số off đó còn chưa được 100$ đừng nói 300$ hài vãi

định không nói mà thằng thớt chém gió quá, mỗi con off đều có giới hạn lead trong 1 ngày, với cái rate này làm hết số off đó còn chưa được 100$ đừng nói 300$ hài vãi
khi group nhận làm thì số point đc nhân 2 nhé bro.
hiểu ý bro rồi, khi làm đại trà thì chỉ có cái mob, tuyển mem offline thì cái khác chứ bỏ tiền ra để đợi cả tháng để đi à

Last edited:
có đúng 1 cái proof 20$ thì bao giờ đc 150$ ngày để nhân 2 giờ :oops:. Mà proof mem tự up chứ send thế kia biết gửi cho ai :D

có đúng 1 cái proof 20$ thì bao giờ đc 150$ ngày để nhân 2 giờ :oops:. Mà proof mem tự up chứ send thế kia biết gửi cho ai :D
rule k tiết lộ thông tin của group, giờ chuyển sang cái khác thì cũng phải an toàn tý.

hót
Chủ thớt ghi nhiều để chém gió thì phải. Mình PM xin vào group đủ kiểu mà chẳng thấy hồi âm. Bác không nhận thêm người thì thôi, đóng topic lại không cần phải lên chém gió nữa.

có group nào tuyển người ko cho mình vào với

Cái kiểu này mới lạ. Có ai có bài hướng dẫn nào về cái này ko nhỉ.

cái này chiến trên pc dc không thớt

App nay dao nay the nao r moi nguoi? dang muon chien kiem ti chao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week