New TuyỂn group cho site offer(admin )

AbubakarCole

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
xin chào các bạn!
mình đang cần 1 số group quản lý site offer dùm mình.nếu ai có nhu cầu làm ăn lâu dài và uy tin thi pmm minh.
yahoo: razelead
cảm ơn nhưng ai đọc bài viết này!

xin chào các bạn!
mình đang cần 1 số group quản lý site offer dùm mình.nếu ai có nhu cầu làm ăn lâu dài và uy tin thi pmm minh.
yahoo: razelead
cảm ơn nhưng ai đọc bài viết này!

thời nay nhiều cam thế:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08: khó tìm đc người làm uy tín

MỘt sỰ nhẦm lẪn

minh có site net.chỉ mươn site offer do lam vài tháng thui.không phai scam ji het.các bạn nên suy nghĩ lại lời nói của minh

Xin các bạn khoan nóng giận, nóng quá mất khôn.

Qua thật theo như lời khổ chủ, là có sự nhầm lẫn ở đây thật! Và chính vì không muốn người tốt gặp oan trái nên mình đã đi xác minh lại.
Mình đã gặp bác Alvis và hỏi về chủ thớt có quan hệ gì không, thì được trả lời là bác chủ thớt này thuê site của bác Alvis, cũng tương tự như các site thunder, v.....v....đặt trên domain của razelead!

Nói dài dòng đi đến kết luận sau:

Scam hay không thì không rõ (vì cũng như bao admin khác đi tuyển mem trên đây thôi) và đây là một admin thật, chứ không phải giả danh ai đi lừa đảo cả. Các Group, sup hãy contact và chiến thử đi nhé!

Xin lỗi vì đã vội vàng kết luận bạn Scam, tui cũng đã pm rồi đó y!m: faveroffer đó!!

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

up cho mọi người biết !!!!!

Last edited by a moderator:
Hicccc sao khổ thế nhỉ ??? :binhsua76:
Ai test rồi thì cho bit kết quả đi nha

Admin nàypm yahoo t để bàn bạc lại nhé, cho cậu đến ngày 29/6 để pm tớ, quá ngày ko pm tớ bắt buộc phải close site đó

Thật sự phải hiểu đúng nghĩa, thật ra không có 1 cái ngành nghề nào có tên là Completed Offers cả, thật ra nó là Affiliate Marketing, cái bọn hay mời gọi chiêu nạp mem completed offer chẳng qua là lừa đảo, chẳng hay ho gì :D

Thật ra là có cậu ah, chính là việc của dân cày offer ấy , còn aff thì đúng với admin hơn

có chắc ko phải scam ko ta......

admin có thể giới thiệu 1 số admin có uy tín của 1 số site offer ko nhỉ^^.cho anh em đỡ nản.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week