Spotlight Tuyển Author cho site DLE rank 500k đây

Tuyển Author cho site DLE rank 500k đây

Hiện nay do nhu cầu cần tăng lượng bài viết chất lượng cho site nên cần tuyển Author đây

1. Khu vực softwares, Movies, Music,...

Giá: 5$/author --> số lượng 20

2. Khu vực XXX

Giá: 10$/author --> 4 author

Giá ở trên 1 số bạn sẽ kêu cao nhưng do không muốn tuyển những author không có khả năng về tài chính ( vì như vậy là mới chơi hoặc post những bài kém không chất lượng nên không có $ ). Bên cạnh đó mình giới hạn số lượng nên không có tình trạng spam bài quá nhiều --> lượng view sẽ cao hơn cho mỗi bài.

Ai có nhu cầu PM: mama_download
Thanh toán: LR WMZ

Lưu ý: Rank mình là rank thật - hy vọng các pác chém gió để lên TOP

có $ trong đây là sao nhỉ. là ai muốn lên author thì phải mua với giá đó à.

Ôi ! bác không mua host mà chạy..site lớn rồi mà dùng bytehost free ..ôi chán ! post auto die chắc..
mà site bạn vistor không nhiều lắm!

Last edited by a moderator:
tuyển mà để giá thì đổi title thành bán đi bạn ơi :)
khi nào rank tầm 100k thì may ra còn bán đc
Xác định làm site thì có chút kiến thức về bảo mật chống ddos đi ko sau nè pro lại không kịp

Vừa bị con dog này ddos: chuoilunpzy

Nó rảnh hàng --> AE wait đợi giải quyết vấn đề này nhé

Muốn kết tội ai thì phải có bằng chứng , đừng làm kiểu này.

k sao. sẽ khắc phục trong thời gian ngắn nhất

DDOS chỉ là 1 cách để tăng RANK :))

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Ôi ! bác không mua host mà chạy..site lớn rồi mà dùng bytehost free ..ôi chán ! post auto die chắc..
mà site bạn vistor không nhiều lắm!

Thứ 1: Host Premium byethost
Thứ 2: Visitors toàn thật
Thứ 3: Dân VN luôn nghèo vì toàn đi DDOS của nhau. Và mình cũng chẳng thèm đếm xỉa tới thằng ddos. Vì nó sẽ có 1 ngày nhìn lại tại sao vợ bị hiếp mà k ai giúp :))

mình chỉ có nhận xét thế này thôi
Thứ 1: site của bạn visitor thì thật nhưng hiệu quả thu lại cho author ko cao
thứ 2: giá acc author là chưa cao vì 1 số DLE rank thật 100k post lên là download còn cho reg free huống hồ bạn để cái giá còn nói ko có $ đầu tư thì ko làm ăn ra sao là ko dc
Thứ 3: bạn nên dùng lời lẻ khiếm nhã 1 chút ko nên tự cao quá mình ko biết stas của bạn là bao nhiêu bạn là ai nhưng bạn nói vậy có phần tự cao

Thứ 3: bạn nên dùng lời lẻ khiếm nhã 1 chút ko nên tự cao quá mình ko biết stas của bạn là bao nhiêu bạn là ai nhưng bạn nói vậy có phần tự cao

vì lý do thu 3 mà site bi ddos đó:)

Thứ 1: site của bạn visitor thì thật nhưng hiệu quả thu lại cho author ko cao
thứ 2: giá acc author là chưa cao vì 1 số DLE rank thật 100k post lên là download còn cho reg free huống hồ bạn để cái giá còn nói ko có $ đầu tư thì ko làm ăn ra sao là ko dc

1. 1 ngày là giải quyết xong ddos
2. Rank 100k ( xin cho cái example --> reg acc author free )
3. Site 100k có vài trăm author, site mình giới hạn author <100
4. Mình gà. chẳng pro. nhưng quen pro nhiều.
5. DDos giỏi thì chơi mấy thằng TQ. Chỉ giỏi chơi nước nhà --> bọn TQ nó cười cho là phải

k sao. sẽ khắc phục trong thời gian ngắn nhất

DDOS chỉ là 1 cách để tăng RANK :))

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Thứ 1: Host Premium byethost
Thứ 2: Visitors toàn thật
Thứ 3: Dân VN luôn nghèo vì toàn đi DDOS của nhau. Và mình cũng chẳng thèm đếm xỉa tới thằng ddos. Vì nó sẽ có 1 ngày nhìn lại tại sao vợ bị hiếp mà k ai giúp :))

Ẹc, hình như bạn này mới mở website lần đầu. DDOS chỉ là 1 cách để tăng RANK thua. Alexsa không tính cho bạn khi cùng 1 IP vào liên tục đâu
Câu thứ 3: vừa sốc lại vừa đụng chạm nhiều người, bạn nên câu nhắc lại câu nói, nếu bạn đụng chạm nhiều vậy mình có thể bảo đảm bạn nên đổi domain mới.
Điều 1: chắc vì người Việt Nam DDos trang bạn. Còn câu này bạn đang chử người Việt Nam đấy bạn Vì nó sẽ có 1 ngày nhìn lại tại sao vợ bị hiếp mà k ai giúp

:)) chỉ dành câu đấy cho mấy kẻ rảnh công rảnh háng đi ddos site người khác. Còn hầu hết ae MMO đều lương thiện. Cày nhiều ăn nhiều. Nhưng k phá ai cả

Mình chỉ nói mấy con sâu làm sầu nồi canh thôi

:)) chỉ dành câu đấy cho mấy kẻ rảnh công rảnh háng đi ddos site người khác. Còn hầu hết ae MMO đều lương thiện. Cày nhiều ăn nhiều. Nhưng k phá ai cả

Mình chỉ nói mấy con sâu làm sầu nồi canh thôi

k nói ai khác chinh mình ddos đấy.! cách nói chuyện của bạn vì quá tụ cao nên mình làm thế! uhm thi cứ môi ngày chống ddos di. chỉ bỏ ra 30s để bỏ vào auto để ddos site cậu

k nói ai khác chinh mình ddos đấy.! cách nói chuyện của bạn vì quá tụ cao nên mình làm thế! uhm thi cứ môi ngày chống ddos di. chỉ bỏ ra 30s để bỏ vào auto để ddos site cậu

Toàn người mình cả. có cần làm thế k ?? :binhsua111:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom