Tuyển 500 AE - Lương: 4,800,000 - 2h/day - CV: Live stream Game

cũng chã thấy chủ thớt nói min paid, cũng chã thấy nói khi nào paid, chủ thớt reply phát nhỉ

lương trả tháng đầu sẽ không đủ min rút, mà nó còn thanh toán bằng đậu mới ghê. đến tháng t2 ko đủ acu thì bay. vậy khả năng đậu đem đi nuôi gái :)) hoặc là chịu đấm ăn xôi nạp đậu vào cho đủ min rồi rút. căng căng căng

min rút 6k7, lương 48k
6k7 > 48k

vd đơn giản nhất trong thời gian hợp đồng với bigo, thím lên youtube hay twitch gì đó stream là bái bai nộp lại 48m nhé =))
cái này không lo chỉ sợ hold tiền còn lại thì game 100% mà :D

cái này không lo chỉ sợ hold tiền còn lại thì game 100% mà :D

nó nhiều quá, đọc k hết, mà đa phần là mình phải bồi thường cho nó nhiều lắm, còn nó chỉ bồi thường khi cho mình nghỉ việc mà k thông báo trước 1 tháng, nó bồi thường 50% lương, còn mình toàn x10

nó nhiều quá, đọc k hết, mà đa phần là mình phải bồi thường cho nó nhiều lắm, còn nó chỉ bồi thường khi cho mình nghỉ việc mà k thông báo trước 1 tháng, nó bồi thường 50% lương, còn mình toàn x10
mình cũng đọc đoạn này, ngồi nhà stream nên ko ngại lắm, công nhận trừ lương cũng thấm thật 1 lần 10$ lận @@, quên 1 lần ko biết có bị soi không

Nếu bạn không đủ ACU hàng tháng đạt 500 thì bên A có quyền xem xét và chấm dứt hợp đồng với bên B. Bạn đọc lại kỹ hợp đồng mà xem
Mình cũng k thấy khoản này trong hợp đồng, chỉ thấy chủ thớt bảo vậy thôi. Bạn xem ở khoản mấy nhỉ?

Cái khoản phải đăng tải lên face book thì sao nhỉ? ko ghi được cái tài khoản face nào thì tính sao đây thớt?

Cái khoản phải đăng tải lên face book thì sao nhỉ? ko ghi được cái tài khoản face nào thì tính sao đây thớt?
Trong hợp đồng có chỗ điền đường link tài khoản fb r mà bạn, mình nghĩ khi stream thì mình chia sẻ lên tài khoản xã hội của mình thôi

Trong hợp đồng có chỗ điền đường link tài khoản fb r mà bạn, mình nghĩ khi stream thì mình chia sẻ lên tài khoản xã hội của mình thôi
ngại quá chắc block phụ huynh lại kẻo ăn hành ngập mồm mất huhu

ủa :)) cứ tưởng 4k8 là 4tr8 chứ nhỉ. chắc nhầm nhẹ
:D hãi thật, 4m8 mới là 4 triệu 8 bác ơi, với lại tính bằng đậu ạ, 48k đậu 1 tháng = 4 triệu 8 ạ

AE đọc kỹ hợp đồng rồi hãy kí nhé , ko lại ăn tết mất vui :rolleyes:

AE đọc kỹ hợp đồng rồi hãy kí nhé , ko lại ăn tết mất vui :rolleyes:
có lẽ là đoạn 20 ngày và 60 giờ :D anh em nào không cẩn thận là stream này có 2 tiếng 1 ngày phải làm 30 ngày mới đủ giờ để không bị trừ lương đó, nên là trong tháng 1 phải làm 20 ngay đầu từ 3 tiếng trở lên thì đoạn tết mới ăn ngon được, sau tết thì cày quốc đủ ngày đủ giờ là ổn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week