Tuyển 500 AE - Lương: 4,800,000 - 2h/day - CV: Live stream Game

Em in ra rồi.tối về hoặc sáng mai e gửi

Có pay ko nhỉ , tuyển 1500mem . mõi người 4tr8/tháng thì 1 tháng phải chi trả cho những người ngồi ko chơi game 7tỷ200 triệu ? một dấu hỏi lớn ??? :)

hợp đồng nó trừ ác lắm nha bác, 1 lỗi bác có thể bị trừ từ 10$-30$, ngoài ra còn có thể bị đền bù x10 hợp đồng cho nó đấy :D mà e cũng tò mò vụ này :D

ID 26611890 mong duyệt sớm, được mình cho con bồ nó chơi nữa ^^

ko biết bị gì sẽ bị đền hợp đồng nhỉ

vd đơn giản nhất trong thời gian hợp đồng với bigo, thím lên youtube hay twitch gì đó stream là bái bai nộp lại 48m nhé =))

dota 2 , id : 74496995 :)

Oài... không kịp rồi... để đợt ngày 28/12 vậy... chắc chơi Fifa 3 quá :(
Cái vụ ACU thì căng... 1 lần live mà 500 view lấy đâu ra chài :oops:

lương trả tháng đầu sẽ không đủ min rút, mà nó còn thanh toán bằng đậu mới ghê. đến tháng t2 ko đủ acu thì bay. vậy khả năng đậu đem đi nuôi gái :)) hoặc là chịu đấm ăn xôi nạp đậu vào cho đủ min rồi rút. căng căng căng

lương trả tháng đầu sẽ không đủ min rút, mà nó còn thanh toán bằng đậu mới ghê. đến tháng t2 ko đủ acu thì bay. vậy khả năng đậu đem đi nuôi gái :)) hoặc là chịu đấm ăn xôi nạp đậu vào cho đủ min rồi rút. căng căng căng
đâu có min rút đâu c nhỉ

6700 đậu là rút r nhé thím

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week