Tuyển 500 AE - Lương: 4,800,000 - 2h/day - CV: Live stream Game

có lẽ là đoạn 20 ngày và 60 giờ :D anh em nào không cẩn thận là stream này có 2 tiếng 1 ngày phải làm 30 ngày mới đủ giờ để không bị trừ lương đó, nên là trong tháng 1 phải làm 20 ngay đầu từ 3 tiếng trở lên thì đoạn tết mới ăn ngon được, sau tết thì cày quốc đủ ngày đủ giờ là ổn :D

Thì đầu topic đã thấy có nói 2h/1 ngày rồi mà.
Mình chỉ sợ có điều khoảng gì nó huỷ hợp đồng hay bắt bồi thường nữa thì chết thôi.

Cho mình hỏi đoạn:
"Lưu ý: tài khoản đăng kí phải là tài khoản mới."
Nghĩa là bắt buộc phải tạo 1 tài khoản BIGO mới để đăng ký chứ tài khoản cũ đã tạo từ trước là không hợp lệ hả bạn ? Vì tài khoản cũ tạo bằng kết nối với FB và SĐT hết cả rồi :(

Cho mình hỏi đoạn:
"Lưu ý: tài khoản đăng kí phải là tài khoản mới."
Nghĩa là bắt buộc phải tạo 1 tài khoản BIGO mới để đăng ký chứ tài khoản cũ đã tạo từ trước là không hợp lệ hả bạn ? Vì tài khoản cũ tạo bằng kết nối với FB và SĐT hết cả rồi :(
mình dùng tk cũ đk từ trước vẫn ok

Vẫn còn slot. Tuyển 500 AE lận.
Cần Điện thoại để quay mặt, PC sẽ có app để live màn hình riêng.

Không đủ chỉ tiêu 20 ngày. Bị khấu trừ lương nha bạn. ^ ^

Không ép buộc. Chơi nhiều game vẫn tốt, còn khuyến khích nữa cơ để biết cái nào thu hút người xem.
Bạn ơi coi check hộ mình vs . Mình đã được bạn nhận nhưng vì gia đình có tang nên mình chưa làm được . Mình mới gửi hồ sơ bạn tối qua

Đã có danh sách được nhận!. Các bạn check email!! Theo dõi post #1
Bắt đầu làm từ tháng 1.
Ngừng tuyển!

Thiết nghĩ thớt nên rcb hoa hồng nữa ạ, chứ ăn không của 147 người ref thì cũng đủ sống 2 tháng rồi :(

Attachments

262.8 KB · Views: 122
có chỗ nào để xem số giờ stream không các bác, stream cho lắm mà nó không ghi nhận cũng vã

có chỗ nào để xem số giờ stream không các bác, stream cho lắm mà nó không ghi nhận cũng vã
Kết thúc stream tự tổng kết bác ah. Lúc stream tự xem thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom