• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut VPS Azure cho ai cần !

Status
Not open for further replies.

BacHyLai

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Tut reg Azure chuẩn .
Giao dịch qua trung gian .
Ai có nhu cầu làm dịch vụ mua bán VPS thì pm !

NHÀ NHÀ CÓ VPS , NGƯỜI NGƯỜI CÓ VPS

Contact me : bachylaivn

Cậu có đang làm dịch vụ mua bán không, demo mấy con vps cho anh em xem nào?

inbox mình 1 con VPS test thử xem nào :D:D

Tớ k có , mà chỉ tut khi nào order xong mới nhận tiền nên cậu yên tâm :D

Có bảo hành bảo họ gì k, 200 xu 1 đống tiền ít gì, TUT thì nhanh nát lắm...

Inbox mình cái giá nhé. Reg dễ không bạn

Thế thì các Seller mất miếng cơm rồi.Topic này mình sẽ theo dõi để tránh xảy ra hiện tượng scam.

Thế thì các Seller mất miếng cơm rồi.Topic này mình sẽ theo dõi để tránh xảy ra hiện tượng scam.
Giao dịch là trung gian , order xong mới nhận tiền , và chỉ giao dịch với những thành phần verfied , nên nạn scam sẽ khó xảy ra lắm mod ạ :D

Các seller còn đang bảo hành hộc máu không kịp làm gì có thời gian ăn cơm =)). Nghỉ sell gần hết rồi. :D

Tut VPS? Như thế nào gọi là tut nhỉ? Có mỗi việc ver phone là xong.
Còn acc live lâu hay sớm thì do chính người sử dụng. Tham lam, tạo nhiều cho lắm thì nó chả lock. Cứ thử mỗi acc tạo 2,3 con plan 1 có mà sài thoải mái. Ít nhất là 2 tháng. 1 tháng free, tháng còn lại PAYG! Hết tháng không pay thì die.

càng ngày càng có những vụ này nhỉ ! tại sao không đóng fee mà mod không xử !

Mình muốn góp ý vài điều sau:
1 - Cho bà con xin 500vnđ hình ảnh minh họa (Acc trial hay full)
2 - Nội dung của thớt quá ít -> khó minh chứng cho sự đúng đắn của việc sell.
3 - Không có gì làm tiền đề nếu thớt chưa xác minh (Veriffied), hay việc giao dịch nhờ mod thì cũng ái ngại (Mod trung gian và vì thế nhận tiền + tút -> nhiều topic sell tút mọc ra )
4 - Việc cậu bán tút không ai cấm, nhưng hẳn seller sẽ không vui vì sẽ có nhiều seller khác ra đời (Cũng khá giống mục 3), seller hiện giờ cũng đang trong tình trạng khó khăn (theo mình dự đoán) về tài chính của buyer và về chính sách khuyến mãi của seller cũ.
5 - đơn giản thôi:
Thank for reading! :D

Mình muốn góp ý vài điều sau:
1 - Cho bà con xin 500vnđ hình ảnh minh họa (Acc trial hay full)
2 - Nội dung của thớt quá ít -> khó minh chứng cho sự đúng đắn của việc sell.
3 - Không có gì làm tiền đề nếu thớt chưa xác minh (Veriffied), hay việc giao dịch nhờ mod thì cũng ái ngại (Mod trung gian và vì thế nhận tiền + tút -> nhiều topic sell tút mọc ra )
4 - Việc cậu bán tút không ai cấm, nhưng hẳn seller sẽ không vui vì sẽ có nhiều seller khác ra đời (Cũng khá giống mục 3), seller hiện giờ cũng đang trong tình trạng khó khăn (theo mình dự đoán) về tài chính của buyer và về chính sách khuyến mãi của seller cũ.
5 - đơn giản thôi:
Thank for reading! :D

Mọi giao dịch của tớ 100% trung gian , chỉ nhận tiền khi order xong VPS , nên nếu có chuyện gì , tớ cũng là người chịu thiệt thôi cậu à :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom