[TUT] Hướng Dẫn Tạo VPS Free 2 tháng chơi Youtube ( hướng dẫn bằng hình dễ hiểu )

thớt cho e hỏi, cái con
thử lại lần nữa xem sao bạn
vps này có dùng để scan sock hay auto cái gì đó đc không?? sợ die giốg chú gg clou?? mà ko có cấu hình để lựa chọn hả :D

mag lag qua hay sao luc remote access no VNC no' hien connect time out bac oi :confused: ,

thank thớt, rảnh ngâm cứu thử

chủ thớt đâu r đưa link ref sao không hỗ trợ gì thêm nữa thế :eek:

paypal chưa ver không reg được nhé

quánh dấu , có chút thắc mắc cái tít , có 2 vế 1 là free vps thì ok rùi, còn cái vụ chơi youtube chưa thấy hướng dẫn, nếu có tut thì share luon nhe mail : [email protected] thanks pro

quánh dấu , có chút thắc mắc cái tít , có 2 vế 1 là free vps thì ok rùi, còn cái vụ chơi youtube chưa thấy hướng dẫn, nếu có tut thì share luon
lại còn chiến ytb nữa hả?? có tut hay ko?/

:( TUT có 2 phần . phần đầu và phần up tiếp ở #12 mà sao ko ai chịu đọc phần 2 để remote nhỉ.
VNC không dc là do mạng lag canh tối tầm 12h là hết lag vào làm chút xíu là dc à

:( TUT có 2 phần . phần đầu và phần up tiếp ở #12 mà sao ko ai chịu đọc phần 2 để remote nhỉ.
VNC không dc là do mạng lag canh tối tầm 12h là hết lag vào làm chút xíu là dc à
mình làm đến bước này ở #12 rồi
"""Vậy là xong, bây giời chúng ta tiếp tục đi cấu hình Security Groups trong Cpanel!

Cấu hình Security Groups:
Chuyển qua lại panel của RunAbove (giao diện khi mà đăng nhập vào RunAbove) , chuyển sang chế độ Expert Mode (ở góc trên bên phải) ""
mà chỉ thấy thế này

lấy địa chỉ ip ở đâu để connect vậy thớt tạo xong hết rồi mà khong thây sip

"""Vậy là xong, bây giời chúng ta tiếp tục đi cấu hình Security Groups trong Cpanel!

Chuyển qua lại panel của RunAbove (giao diện khi mà đăng nhập vào RunAbove) , chuyển sang chế độ Expert Mode (ở góc trên bên phải) ""
mà chỉ thấy thế này
View attachment 46188
à, remote dc rồi. cảm ơn bác đã share

mà chỉ thấy thế này
View attachment 46188
Expert Mode cập nhật thành =>OpenStack Horizon nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week