Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Thế lỗi này là lỗi gì z sao minh ko purchase được chẳng lẻ itunes mình bị ban :(
Đôi khi apple nó khìn khìn không lý do như vậy đó:), hôm rồi mình cũng bị vậy làm đủ các kiểu không được đành phải Cancel It, sau đó vài hôm nhận lại cũng chính app đó thì mua bình thường:eek:. Lại còn có vụ " to rate this item you must own it" trong khi đã mua và tải về nằm chềnh ềnh trong máy mà không cho viết review:D

Đôi khi apple nó khìn khìn không lý do như vậy đó:), hôm rồi mình cũng bị vậy làm đủ các kiểu không được đành phải Cancel It, sau đó vài hôm nhận lại cũng chính app đó thì mua bình thường:eek:. Lại còn có vụ " to rate this item you must own it" trong khi đã mua và tải về nằm chềnh ềnh trong máy mà không cho viết review:D
M cũng dính 1 chưởng như bạn nè

Vừa rồi mình cũng bị vậy tưởng nó die luôn rồi:D, ai dè hôm qua nó duyệt một lần được 9$, cũng không rõ sao giờ nó chậm thế.

Như vậy nè.... Bị sang ngày thứ tư rùi,,, 7-8 app chồng chất incomplete. Ko biết có sao ko ta.
? mình tưởng 6 app là tối đa chư? như mình 6 app mãi từ hôm T7 đến h chưa được duyệt! Hay t7 Cn nó nghỉ nhỉ!
thôi kệ đợi hết hôm nay nếu không được duyệt thì phải nhờ nó kiểm tra acc thôi!

Email đang ký BRA có cần trùng với email itune không ? Mình set account itune trùng với tên với acc viết review, review được đăng lên rồi mà vẫn incomplete.
Cái này nó tự complete hay phải làm gì nữa mấy bác ?

Email đang ký BRA có cần trùng với email itune không ? Mình set account itune trùng với tên với acc viết review, review được đăng lên rồi mà vẫn incomplete.
Cái này nó tự complete hay phải làm gì nữa mấy bác ?
không cần trùng,review xong nó tự complete thôi.nhưng mình thấy ngon đọt đầu thôi,chứ vài tuần này nản lắm

Status đã incomplete rồi Như thế này xong rồi nhấn gì nữa hả Ae ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom