Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Android hôm nay có 5-6 cái app 0$ mà bấm vào toàn ra not found là sao nhỉ có ai biết cách khắc phục không? Gần chục apps mà chỉ được mỗi một cái chén được thôi
mình cũng biij giống vậy :(. vậy là mấy cái app đó ko làm được hở? phải cancel ah?

cho mình hỏi, mấy app android, là bắt buộc phải install trên android device mới được đúng ko?
Và có mấy app chỉ available ở US thôi. Làm sao để change country cho Google Play?

cho mình hỏi, mấy app android, là bắt buộc phải install trên android device mới được đúng ko?
Và có mấy app chỉ available ở US thôi. Làm sao để change country cho Google Play?
1. ko cần cài trên device
2.fake ip sang mỹ mà down

Vẫn có mà, chiều qua request 4$ đang chờ hàng về, qua nay tớ làm được 6 app và đã có 3 app complete rồi

1.an toàn nhất thì install sau sẽ không bị GP nó remove acc, còn không thì chỉ cần có device là được
2. app nào không nuốt được thì nhả ra chứ ham fake ip đến lúc request về PP VN admin nó cho acc ra đảo thì lại hóc xương đó

Hàng đã về nhé, nhận 4$ hôm thứ 6 thì nay đã có 3$ trong tk và có một số em app đang chờ duyệt. Show hàng cho anh em xem nè

Của mình nó có bật, nếu của bạn không bật thì thử vào tab started rồi ở cái app đấy có dòng cuối cùng là: Take me to itunes ấy, bấm vào đấy xem
bạn hãy xài IE cho nó lành nhé, nhiều khi sử dụng Chorme và firefox nó chặn rồi

Có bác nào giúp em cái vụ này được không ạ? , dù đã dùng các trình duyệt ff , ie , chorme rồi mà vẫn bị @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week