Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Có bác nào giúp em cái vụ này được không ạ? , dù đã dùng các trình duyệt ff , ie , chorme rồi mà vẫn bị @@!
cái này bạn gửi mail nó chửi nó là nó fix lloix cho bạn ngay và luôn í mà

Có bác nào giúp em cái vụ này được không ạ? , dù đã dùng các trình duyệt ff , ie , chorme rồi mà vẫn bị @@!

Cái này là do bấm vào app for tomorrow rồi, bạn nhìn dòng chữ màu đỏ phía trên ấy, available for today là app chơi được có chữ get it now, còn available for tomorrow là app không chơi được có chữ get it later.

rút 3$ từ t6 tuần trc thì t6 tuần vừa rồi mới về PP mà mất 0.4$ phí @@ tại PP chưa ver phải không các bác :(

Cái này là do bấm vào app for tomorrow rồi, bạn nhìn dòng chữ màu đỏ phía trên ấy, available for today là app chơi được có chữ get it now, còn available for tomorrow là app không chơi được có chữ get it later.
Tình hình là mình gởi mail cho bọn nó rồi, mà vẫn chưa được giải quyết .
Mình đã đọc rất kĩ hướng dẫn rồi bạn ơi, không phải làm bậy bạ đâu nhé .
Xem hình nhé , click ok là sẽ thêm cái sorry ... như hình mình đã up
Không biết có ai biết cách fix không :eek:

Tình hình là mình gởi mail cho bọn nó rồi, mà vẫn chưa được giải quyết .
Mình đã đọc rất kĩ hướng dẫn rồi bạn ơi, không phải làm bậy bạ đâu nhé .
Xem hình nhé , click ok là sẽ thêm cái sorry ... như hình mình đã up
Không biết có ai biết cách fix không :eek:
Cũng bị như bác này.
Get it now mà cái Itunes nó chẳng mở lên cho download, làm 3 cái thì bị lỗi cả :(

Vâng gửi mail nó 3 lần mãi hôm nay nó mới mở acc ra nhưng theo kiểu này chắc nhịn ăn rồi.thôi rút nốt rồi chạy :(

rút 3$ từ t6 tuần trc thì t6 tuần vừa rồi mới về PP mà mất 0.4$ phí @@ tại PP chưa ver phải không các bác :(
ko phải mà bác rút vào t6 nhg nó chốt thanh toán trc lúc bác with rồi thì phải đợi đến t6 tuần sau... Tốt nhất sáng t5 rút...

Lỗi này cũng là bị tụi nó claim mất hả ae :confused:
cài này là nó báo bác đã nhấn get it now rồi và đang chờ review, nếu ko thấy ituner bật nên thì bác vào mục stared trên trang web để tìm app rồi nhấn "take me to ituren"

nên dùng trình duyệt firefox hoặc ie thì ituner nó mới tự bật

3 ngày nay chưa được cái app nào
đói mốc mồm ra :oops:

app vẫn ra lúc 10h hả các bác hay chuyển rồi

3 ngày nay chưa được cái app nào
đói mốc mồm ra :oops:

app vẫn ra lúc 10h hả các bác hay chuyển rồi
cách đây 1 tháng thì ngon.vì ít người dùng.chứ bây giờ mấy ngày không có 1 app.chán

Thế lỗi này là lỗi gì z sao minh ko purchase được chẳng lẻ itunes mình bị ban :(

Attachments

1,005.6 KB · Views: 58

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week