Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Bác nào biết đăng kí được ítune US hướng dẫn e với, làm hoài mà không thể nào đăng kí itune US dc

vào đt và ipad => ấn vào appstore => chọn một app free => ấn install ( nhớ là lúc này k tài khoản appstore đang k có hoặc đã out) => tạo 1 tài khoản ms .... khi này sẽ xuất hiện chữ none

ai mua gift card itunes nào
đk: ref cho mình giá $10
tuy không pải đầu XX nhưng đảm bảo không lock acc

Chứ ko
vào đt và ipad => ấn vào appstore => chọn một app free => ấn install ( nhớ là lúc này k tài khoản appstore đang k có hoặc đã out) => tạo 1 tài khoản ms .... khi này sẽ xuất hiện chữ none
Chứ không dăng kí trực tiếp bằng pc được hả bác

mấy bữa đầu ngon mà mấy bữa nay bị sao , nhận app vào itune down xong rồi review mà đợi 2 ngày rồi vẫn báo incomplete , vào itune cũng ko thấy đăng review luôn , ko biết bị j

mấy bữa đầu ngon mà mấy bữa nay bị sao , nhận app vào itune down xong rồi review mà đợi 2 ngày rồi vẫn báo incomplete , vào itune cũng ko thấy đăng review luôn , ko biết bị j
me too. lo quá vừa cancel it mấy cái rồi, sợ nó not complete thì toi cái acc mất

nhiều người chiến nên ko có app , chứ mình review đc hơn 100 app rồi bạn
mỗi app 1$ vậy là kiếm đc còn gì
mình thì bị nó band acc nên giờ đứng ngoài hóng đây :D

oh nhiều bác chiến vậy ta,dự là sẽ nát site hoặc hết app
ko nát được đâu nó chia sẻ app cho các reviewer , càng nhiều người chiến thì nhận đc càng ít app . có khi phải tranh nhau để get 1 app . =))

ko biết có fai Itune biết có vụ review app ko mà ko cho đăng review , mới đầutuư 10$ review cái app Style Color Keyboard giá 1,99$ mà post review từ bữa 4/11 đếnna y vẫn cứ incomplete

hôm nay nó lag thì phải nhiều vậy mà chả ăn được

Announcements

Forum statistics

Threads
419,922
171,966
Latest member
lixi88bz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week