Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

lên phát cho anh em nào rảnh kiếm cháo :p:p:p

Mình click vào Get It Now nhưng itunes ko tự chạy
Theard giúp với
dùng chrome nó ko tự chạy đâu, bác cứ vào itunes rồi seachr cái app đó ra rồi làm như hướng dẫn, mình vẫn làm vậy suốt hoặc dùng firefox thì nó sẽ tự chạy itunes

Sao mình review rồi mà thấy incomplete hoài vậy ta, chừng nào mới complete, thường thì sau mấy giờ nó mới complete vậy mấy bác

24h với ios, 15-30 phút với android
Sao mình review từ ngày 1/11 tới giờ vẫn incomplete, với lại không biết nó hay ra app vào lúc mấy giờ vậy bạn, mình có cần lấy iphone tải về ko hay chỉ cần tải bằng itune trên máy tính thôi.

Đã refferal cho bác, có gì bác support nhiệt tình dùm nhé. Cái này dùng IP Việt Nam làm vẫn ok hã bác? có cần fake ip gì ko?
cơ mà đen vãi vào toàn 2 App trả phí, không có cái nào free

Hướng dẫn Android luôn đi bác

Sao mình review từ ngày 1/11 tới giờ vẫn incomplete, với lại không biết nó hay ra app vào lúc mấy giờ vậy bạn, mình có cần lấy iphone tải về ko hay chỉ cần tải bằng itune trên máy tính thôi.
bạn vào phần account rồi xem mục bad record xem có thông báo gì ko, tốt nhất với những app sau 24h mà chưa complete thì nên cancel it nó đi tránh bị not complete.
App ra ko cố định giờ giấc, chỉ cần tải app trên máy tính thôi

bạn vào phần account rồi xem mục bad record xem có thông báo gì ko, tốt nhất với những app sau 24h mà chưa complete thì nên cancel it nó đi tránh bị not complete.
App ra ko cố định giờ giấc, chỉ cần tải app trên máy tính thôi
Hix, có 4 app 0$ mà cancel tiếc quá. :(
Ủa mà xem bad record trong trang web hay trên itune vậy bác
Với lại lúc đăng kí tài khoản itune em để VN có sao không, bên bétreview e vẫn để US

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,445
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week

Back