Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Hehe làm mấy ngày dc 2.5$ rồi. With cái. Thank thớt
5 bad record mới frozen account. Xem ra trừ lười còn không thì vẫn qua dc

thím ơi cho mình hỏi nó tự động trả về paypal à, sao hôm nay thứ 7 rồi mà đã thấy gì đâu trong khi mình làm được 3$ rồi

thế này là sao mn ?

Attachments

103.4 KB · Views: 78
tạo tài khoản itune US nhé bác, khoảng 12-24h là nó complete. app android thì nhanh hơn
bác làm android cách nào thế bác. E review trên ch play rồi mà nó cứ incomplete hoài :D

Điên thiệt chứ, đăng kí tài khoản itune US bữa giờ mà ko dc, Itune VN thì đăng kí 1 phút 30 là xong, chán vãi, bữa giờ dùng itune VN dc 4 app 0$ mà vẫn incomplete

Điên thiệt chứ, đăng kí tài khoản itune US bữa giờ mà ko dc, Itune VN thì đăng kí 1 phút 30 là xong, chán vãi, bữa giờ dùng itune VN dc 4 app 0$ mà vẫn incomplete
e thấy itunes vn chiến ngon hơn us đó bác à ... vẫn ăn đều đều :D:D:D:D

acc itune e reg đc vài pửa r` v~ làm offers thì ngày rì viu đc mấy app :-?? nay choén đc 3 e đc đợi comple .

Lạ nhỉ, làm đúng như video (chọn None đàng hoàng, thậm chí click mấy lần) mà vẫn dính lỗi như vậy :(

Attachments

97.5 KB · Views: 58
Sao mình không login được nhỉ vào trang chủ thì bình thường sang trang login thì nó bị như này :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,440
171,494
Latest member
andreseu9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week