TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

mù cái khoản này. Bác cho hỏi nhé
em đang sài sim sv, sim này xài 7 năm rồi. Giờ sim đó làm sim 3G đc ko:binhsua10:

đã gửi mail mong được support

Đã support rồi nhé! Mấy bữa nay có cái app review, các bạn chú ý tải về, chạy app trong 5 phút, sau đó vào Fake IP Mỹ, vào Step 2: write review, viết vài cảm nghĩ như cool, good app, gì đấy, chọn 5 sao, sao đó chọn i reviewed this app already là xong.
Vài ngày sau sẽ được duyệt app.

Đã support rồi nhé! Mấy bữa nay có cái app review, các bạn chú ý tải về, chạy app trong 5 phút, sau đó vào Fake IP Mỹ, vào Step 2: write review, viết vài cảm nghĩ như cool, good app, gì đấy, chọn 5 sao, sao đó chọn i reviewed this app already là xong.
Vài ngày sau sẽ được duyệt app.

Thank bác! bữa giờ thỉnh thoảng gặp app dạng này

Sao có mấy app mình tải về rồi chơi mãi mà ko thấy cộng point nhỉ.

Có thể đó là app review, bạn phải làm đúng quy trình mới có point nhé, có 1 số app theo dạng down về mà không thấy cọng point, khi vào pending xem lại thì link down đã mất, bạn phải chọn 1 trong các off trong list để down về sẽ được cộng point

Đã đủ 3000 point, tiền lại về 5$ (đã được 40$) up lên cho anh em phấn đấu!, mới phát hiện thêm 1 app liên quan, kiếm thêm được 1 ít, từ từ sẽ post cho anh em xem!

da reg lau lam roi, ma khong nhan duoc mail huong dan cua chu thot.
mail : [email protected]

mong được mail support

Bạn muốn được hướng dẫn gì thì phải nói chứ! Còn đa số ở trang 1 đã viết rồi!

- - - Updated - - -

Chết em rồi. Đang có 4600 point, hnay vào sao tự nhiên điểm mất hết, nó lại reset như lúc bắt đầu cài FP là sao?
Cái này chưa gặp bao giờ, bạn có nghịch gì không đấy? Mà sao trên 3000 point mà không rút tiền luôn?

Mình có nghịch gì đâu đâu, vừa vào tự nhiên bị thế nản luôn. Tại chưa làm thẻ visa để đăng ký paypal nên chưa rút :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom