TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Mình có nghịch gì đâu đâu, vừa vào tự nhiên bị thế nản luôn. Tại chưa làm thẻ visa để đăng ký paypal nên chưa rút :(

Paypal chưa cần visa tiền vẫn về mà, từ từ đăng ký visa sau!

- - - Updated - - -

mail : [email protected]

mong được mail support

Có thắc mắc gì cứ hỏi nha bạn!

- - - Updated - - -

SAO MÌNH CÀI APP FeaturePoints XONG RỒI CHẠY NÓ LÊN MÀ NÓ CHỈ HIỂN THỊ MỘT MÀU ĐEN THÔI NHỈ

Dạo này cài trên PC nó kiểm tra chặt nên khó làm được, ráng kiếm iphone mà chiến nha!

Mình đang verify paypal xác nhận 4 số paypal gửi về ngân hàng thì gõ sai. Bây giờ nhập lại thì nó ko cho add visa đó nữa. Có bác nào biết cách add lại 4 số paypal đó ko.

Đủ point rút về limit luôn
Chả xài pp bao h cũng là do thế này :((

Tốt nhất paypal nên veri nha bạn! Còn gỡ limit bạn tìm ngay trên 4 rum có hướng dẫn, cung cấp chứng từ đầy đủ là được

- - - Updated - - -

khỏi giả lập.. DT androi cũng đen luôn.. sao thế không biết:binhsua18:
Dạo này nó ưu tiên IOS nên android hơi khó tí, ráng đợt thêm thời gian nó sẽ chấp nhận

- - - Updated - - -

chủ thớt cho cái yh nc tí,mình chơi get paid và instant paid

Có vấn đề gì bạn cứ email nha! Mình ít yh lắm

- - - Updated - - -

Mình đang verify paypal xác nhận 4 số paypal gửi về ngân hàng thì gõ sai. Bây giờ nhập lại thì nó ko cho add visa đó nữa. Có bác nào biết cách add lại 4 số paypal đó ko.

Bạn nên tìm hiểu thật kỹ về paypal trên google đã. Remove rồi add lại!

Mọi người lưu ý khi paid thằng này về. Những tài khoản PP "yếu sinh lí" khi nhận tiền của thằng này nguy cơ ăn mít rất cao, nhất là pp chưa very or vừa very

Nên dùng paypal veri nha, sau khi tiền về khoan hãy rút hoặc chuyển cho paypal khác!

Tối về ref, mình hỏi 1 điều nhỏ là lập tài khoản itune mới thì phải verify mới down đc app mà, chủ thớt có cách nào không nhỉ :d

Announcements

Forum statistics

Threads
420,817
172,886
Latest member
Sunurbancity

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back