TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Có bác nào biết cách tạo acc các nước khác ko , em ko biết lấy info mấy cái nước UK , Canada,Pháp... ở đâu nữa :binhsua10:

Như bác chủ thớt nói đó, đăng ký ref xong bác chủ thớt sẽ đăng ký ID appstore các nước giùm

- - - Updated - - -

chiến cái này hại iphone lắm

Hix, không biết bác này nói sao chứ thực chất cái này chỉ tải app về, sau đó xóa. Thỉnh thoảng trong ngày mới tải vài lần (trừ ngày đầu). Cũng không sử dụng app đó, có gì mà hại.
Mình làm 9 ngày mà được 15$ rồi!

Như bác chủ thớt nói đó, đăng ký ref xong bác chủ thớt sẽ đăng ký ID appstore các nước giùm

- - - Updated - - -

Hix, không biết bác này nói sao chứ thực chất cái này chỉ tải app về, sau đó xóa. Thỉnh thoảng trong ngày mới tải vài lần (trừ ngày đầu). Cũng không sử dụng app đó, có gì mà hại.
Mình làm 9 ngày mà được 15$ rồi!

Ok, đúng như bạn nói, không cần bổ sung gì. Lát up proof mới cho các bạn xem!

huhu.. hình như bác bảo có cái giả lập IOS trên PC mà chưa có.. có cái androi sao chiến.. :binhsua04:

Lại đủ point cashout nữa, up proof mới cho bà con xem và phấn đấu!

thực sự mình bó tay vs cái này..
- có cái DT dùng androi thỳ tải cái featurepoints về chạy mãi toàn màn hình đen. :binhsua10:
- tìm vật vã mới được mấy cái giả lập iphone.ipad trên pc thỳ vào trang chủ của featurepoints.com nó báo là không pải.. :binhsua09:
bótay thật rồi :binhsua17:

tình hình là mình không tài nào tìm được giả lập ios cho pc mà nó chấp nhận... mình cài mấy cái mà vào web nó vẫn baoá như khi vào bằng web PC.. nản..
aI CHO XIN GIẢ LẬP IOS :binhsua04:

Hôm nay có 4 app US nhé các bạn!
mãi chỉ được 2400 điểm :binhsua12: mà mấy hôm nay Ip us khi làm đều bảo là không thể kết nói với itunes. mấy lần trước làm mình dùng acc itunes có sẵn từ lâu đều được. thớt chỉ cách reg acc các nước đc ko. mình cũng làm ref cho thớt chắc đc 1200 điểm đấy :binhsua02:.

Ôi hôm nay làm thử chạy rồi tới cái ấy màn hình đen thui như mấy bác kia luôn ... chẳng biết làm sao nữa có ai giúp mình với ...... :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week