TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Các bạn nhớ fake sang Ip nhiều nước khác để có offer khác nhau, khi download ở nước nào phải dùng tài khoản itunes nước đó. Hôm qua mình dùng IP của US, Pháp, Hà Lan, Úc, Ý, TBN là được 3100 point, đủ min pay.
Hiện nay phần giả lập có nhiều lỗi, thực chất Featurepoint áp dụng tốt nhất cho iphone nên android và giả lập khó có point cao được, mình đang chờ bản giả lập khác hướng dẫn luôn 1 thể.

fake ip , và dùng itunes của nước đó là đủ min pay . vậy acc trên Featurepoint vẫn là 1 acc dùng ban đầu ah chủ top

Bác chủ theart chơi IOS hay Adroid vậy? PC hay Mobile? Nếu PC thì fake IP = gì đấy? ntn?:binhsua50:
Mình xài IOS, fake IP bằng HMA Pro.

- - - Updated - - -

fake ip , và dùng itunes của nước đó là đủ min pay . vậy acc trên Featurepoint vẫn là 1 acc dùng ban đầu ah chủ top

Đúng, acc trên FP là acc duy nhất, còn khi login vào thì fake IP nhiều nước để có nhiều app và dùng itunes các nước để download/

Khi fake IP thì log vào Flick Point luôn nhé, vì sẽ có nhiều video để xem tăng point! Mình dùng Flick mỗi ngày được thêm 200p đấy!

iem có 3 cái máy androi. ai hướng dẫn cái nhỉ

mình có con Sky Pantex , Ram 1g Chip Dual 2,5 hay sao ý, dùng phê lắm

quyết định lấy chơi cái này, lúc đầu chơi ngon fake ip us làm đc con off 168 Points , Nghĩ chắc 2-3 ngày đủ min pay.

Nhưng ........... đc ngày đầu thui ngày tiếp theo fake đủ kiểu vào ko có app , có thì làm cũng ko lead ,

Giờ đc 710 points ,

-> Hại máy , tốn pin ( tải app liên tục 30' là hết sạch bin ) , dễ hỏng main + chip của máy , máy mình bị mấy lần treo rồi , màn hình den xì phải tháo bin ra lắp lại mới đc.

Các bạn suy nghĩ kỹ rồi hãy chơi nhé

mình có con Sky Pantex , Ram 1g Chip Dual 2,5 hay sao ý, dùng phê lắm

quyết định lấy chơi cái này, lúc đầu chơi ngon fake ip us làm đc con off 168 Points , Nghĩ chắc 2-3 ngày đủ min pay.

Nhưng ........... đc ngày đầu thui ngày tiếp theo fake đủ kiểu vào ko có app , có thì làm cũng ko lead ,

Giờ đc 710 points ,

-> Hại máy , tốn pin ( tải app liên tục 30' là hết sạch bin ) , dễ hỏng main + chip của máy , máy mình bị mấy lần treo rồi , màn hình den xì phải tháo bin ra lắp lại mới đc.

Các bạn suy nghĩ kỹ rồi hãy chơi nhé
Cái này là phán đoán chủ quan thôi! mình dùng IP 3GS, 1 ngày dành ít thời gian lúc không làm gì, fake IP và down app, xong là xóa, cũng không tốn pin và hại máy gì.

Ref theo bác chứ ai đâu.

Bạn nào thực sự có nhu cầu đăng ký itunes, hãy đăng ký ref và gửi email yêu cầu cho mình, kèm theo địa chỉ email và nước muốn đăng ký để reg nha

Proof nữa lại về, up cho các bạn xem nha, công sức fake IP và xem video 2 bữa nay

không hiểu sao k cài được cái giả lập android trên lap với card màn hình rời, toàn báo lỗi, chán

Hôm nay có tới 4 off US, 01 UK, 01 France nha bà con! Cộng với xem video cũng được 500 p.
Hôm nay mình cũng vào bằng acc appstore và IP USA thấy có 4 off, nhưng sao mỗi lần click vào download thì nó ko thể load tải về đc nhỉ. Off khác thì tải đc, còn riêng cái off US thì chịu ko chạy đc sao lại vậy nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,460
Latest member
vienkute
Back
Top Bottom